Latest topics
» Mùa thu đã chết - Tp
by Lãng tử ca Today at 6:08 pm

» Cười ra nước mắt với những phát minh độc
by thuyna Today at 11:42 am

» Thơ Phong Trần
by phong trần Yesterday at 8:27 pm

» Một góc xưa - Tp
by Lãng tử ca Yesterday at 7:03 pm

» Vết thương mới - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 28, 2014 10:08 pm

» Đã xa mùa Thu - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 28, 2014 9:43 pm

» Nghiêng cánh sầu (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Sep 28, 2014 8:48 pm

» Nghe còn hương cũ - Tp
by Lãng tử ca Sat Sep 27, 2014 7:35 am

» Đây là bài hát anh Huyèn Minh yêu cầu thnn hát nè
by Huyền Minh Fri Sep 26, 2014 11:32 am

» MÂY và GIÓ (ĐL thnn)
by thuonghoaingannam Fri Sep 26, 2014 8:55 am

» Hạnh phúc qua mau - Tp
by Lãng tử ca Fri Sep 26, 2014 4:05 am

» THƠ VẠC
by laocom Thu Sep 25, 2014 7:21 am

» Thơ Hai Dòng.
by laocom Thu Sep 25, 2014 7:06 am

» Vấn vương muộn màng - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 23, 2014 6:06 pm

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by phambachieu Mon Sep 22, 2014 8:16 pm

» Ngu và giỏi (Hỏi Đáp)
by thuyna Mon Sep 22, 2014 10:48 am

» Nhớ nhung còn nhiều (thơ dp)
by Đặng Nguyễn An Nhiên Sun Sep 21, 2014 9:51 pm

» Tìm hương cũ - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 21, 2014 6:31 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sun Sep 21, 2014 8:14 am

» Trong chiều lặng lẽ - Tp
by Lãng tử ca Sat Sep 20, 2014 5:59 pm

» Chiều say - Tp
by Lãng tử ca Fri Sep 19, 2014 3:42 pm

» Thơ Gió Bụi
by phong trần Fri Sep 19, 2014 1:02 pm

» Mùa thu lỗi hẹn - Tp
by Lãng tử ca Thu Sep 18, 2014 5:47 pm

» Bí quyết làm da trở nên đẹp hơn
by dvseowebsitechuyennghiep Wed Sep 17, 2014 5:03 pm

» Sao băng vụt tắt - Tp
by Lãng tử ca Wed Sep 17, 2014 6:44 am

» Niềm riêng còn mãi - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 16, 2014 4:40 pm

» Để thêm héo mòn- Tp
by Lãng tử ca Mon Sep 15, 2014 9:01 pm

» Mặt trời lửa
by Phiêu Dao Mon Sep 15, 2014 2:06 pm

» Bước du hồ
by Phiêu Dao Mon Sep 15, 2014 2:01 pm

» Gởi Bé
by Phiêu Dao Mon Sep 15, 2014 1:53 pm

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Mon Sep 15, 2014 9:22 am

» Trăng còn ngóng trông - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 14, 2014 7:05 pm

» Quán hát rong
by Nắng Phương Nam Sun Sep 14, 2014 1:56 pm

» Còn riêng góc đời - Tp
by Lãng tử ca Sat Sep 13, 2014 6:53 pm

» THƠ VẠC
by laocom Fri Sep 12, 2014 11:57 pm

» THƠ VẠC
by VẠC ĂN ĐÊM Fri Sep 12, 2014 8:39 pm

» dầu thủy lực
by thienvuong85 Fri Sep 12, 2014 4:52 pm

» Có còn chi - Tp
by Lãng tử ca Fri Sep 12, 2014 3:23 pm

» THƯ GỞI THĂM EM - Thơ Đối Đáp - Song An Châu & Sông Song
by laocom Thu Sep 11, 2014 11:55 pm

» Chúc mừng sinh nhật Hội Ngộ thêm một tuổi ( hihi... quên giờ mới nhớ)
by laocom Thu Sep 11, 2014 11:54 pm

» Còn đâu thời xa vắng - Tp
by Lãng tử ca Thu Sep 11, 2014 6:07 pm

» THƠ VẠC
by VẠC ĂN ĐÊM Thu Sep 11, 2014 7:18 am

» Mãi hoài nhau- Tp
by Lãng tử ca Wed Sep 10, 2014 5:30 pm

» Một thoáng hương bay - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 09, 2014 12:35 pm

» Nỗi đau xưa -Tp
by Lãng tử ca Mon Sep 08, 2014 12:19 pm

» Tú_Yên vẽ
by Tú_Yên Mon Sep 08, 2014 9:27 am

» Tranh bướm
by luonghuong717 Sun Sep 07, 2014 10:13 pm

» Thương về phố cũ - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 07, 2014 6:45 pm

» Bao giờ mới quên - Tp
by Lãng tử ca Sat Sep 06, 2014 4:11 pm

» Xin trả lại đời - Tp
by Lãng tử ca Fri Sep 05, 2014 12:43 pm

» Tình rất mỏng mà sao rất nặng (thơ ĐL dp)
by nhathasg Fri Sep 05, 2014 8:17 am

» Mùa Thu Biếc Xanh
by nhathasg Fri Sep 05, 2014 7:53 am

» Cứ mặc hồn ta say!-Tp
by Lãng tử ca Thu Sep 04, 2014 4:27 pm

» Bể trầm dậy sóng (Cuộc biến đổi)
by xuanbinh Thu Sep 04, 2014 12:37 pm

» Vẫn mỏi mòn trông - Tp
by Lãng tử ca Wed Sep 03, 2014 6:18 pm

» Quản lý nhà thuốc theo chuẩn GPP của Bộ Y Tế
by thuyna Wed Sep 03, 2014 11:52 am

» CẢNH BÁO TÁC HẠI MÌ ĂN LIỀN
by thuyna Wed Sep 03, 2014 11:11 am

» Đìu hiu lối cũ. - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 02, 2014 6:08 pm

» Hoa nhà Tôi
by Tú_Yên Tue Sep 02, 2014 3:32 pm

» Thơ cho Người...
by Tú_Yên Tue Sep 02, 2014 3:06 pm

» Rồi làm sao nguôi !- Tp
by Lãng tử ca Mon Sep 01, 2014 5:35 pm

» Nắng thu phai - Tp
by Lãng tử ca Sun Aug 31, 2014 10:18 am

» Chưa quên mùa thu cũ. - Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 30, 2014 10:47 am

» Thu xưa vẫn mơ màng - Tp
by Lãng tử ca Fri Aug 29, 2014 4:44 pm

» Góc Đời _Thơ
by 3 Bích Đi Trước Fri Aug 29, 2014 7:05 am

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by lamtieulong Thu Aug 28, 2014 10:10 pm

» Còn trơ với đất trời - Tp
by Lãng tử ca Thu Aug 28, 2014 5:05 pm

» Cấp Tốc Làm Đẹp
by 3 Bích Đi Trước Thu Aug 28, 2014 8:50 am

» Tiếu Ngạo Giang Hồ truyện thơ
by phong trần Wed Aug 27, 2014 8:13 pm

» Hạnh ngộ nơi đâu - Tp
by Lãng tử ca Wed Aug 27, 2014 5:27 pm

Hôm nay: Tue Sep 30, 2014 8:48 pm


  • THÔNG BÁO

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TIN TỨC THÀNH VIÊN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • QUÁN VUI CƯỜI

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • NHẠC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • VĂN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • THƠ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TẢN MẠN VỀ VĂN HỌC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC SUY TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC RIÊNG TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Khung Trời Tuổi Ngọc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hỏi và Đáp

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CHUYỆN LẠ BỐN PHƯƠNG

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CUỘC SỐNG QUANH TA

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Quý Tỵ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hàng Độc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Quảng Cáo - Rao Vặt

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Nhâm Thìn

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
Thống Kê
Thống Kê

Hiện có 27 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 1 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 26 Khách viếng thăm :: 2 Bots
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 337 người, vào ngày Sun Jan 09, 2011 4:40 pm

Các thành viên đang truy cập: phong trần
Bots : bing (3), Google (2)
Members connected during last 24 hours : dangphuong, nhathasg, phong trần, thuyna, tienlich

No users have a birthday today
Users with a birthday within the next 7 days: nguyenchihiep (55)

Legend :  [ Moderators ]

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 139024

Diễn Đàn hiện có 991 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: TẤN VÕ THÀNH


  • Bài viết mớiBài viết mới
  • Không có bài viết mớiKhông có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá