Latest topics
» Chờ nắng mới - Tp
by laocom Today at 7:30 am

» Thơ Hai Dòng.
by laocom Today at 7:20 am

» Khờ (thơ ĐL dp)
by laocom Today at 7:17 am

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by laoton Yesterday at 8:44 am

» Nhớ
by dangphuong Fri Oct 24, 2014 7:04 pm

» Bữa cơm đậm đà hơn với thịt gà sốt cam
by laocom Fri Oct 24, 2014 6:17 pm

» Bỏ lỡ cả xuân thì - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 24, 2014 5:15 pm

» Mừng thọ Mẹ
by laocom Thu Oct 23, 2014 11:18 pm

» Còn nỗi xót xa - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 23, 2014 5:06 pm

» Thơ Phong Trần
by phong trần Thu Oct 23, 2014 5:41 am

» Mùa thu để lại - Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 22, 2014 4:05 pm

» Chuyên chữa thoái hóa đốt sống lưng - cổ
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:53 am

» Quán hát rong
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:32 am

» Thà là thế (thơ dangphuong)
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:21 am

» Vẫn nặng mang - Tp
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:15 am

» Cách làm thính ngon
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:13 am

» Vết thương tình ái - Tp
by Lãng tử ca Tue Oct 21, 2014 6:33 pm

» Như màu vàng trên chiếc lá (thơ dangphuong)
by dangphuong Tue Oct 21, 2014 6:21 pm

» "Thằng bé" con anh "Con gái" em
by Đặng Nguyễn An Nhiên Tue Oct 21, 2014 5:58 pm

» Hồn chẳng lối ra (thơ ĐL dp)
by laocom Tue Oct 21, 2014 8:03 am

» Dòng sông mệt mỏi (thơ ĐL dp)
by laocom Tue Oct 21, 2014 7:17 am

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Mon Oct 20, 2014 9:33 am

» Chở vào Đông -Tp
by Lãng tử ca Sun Oct 19, 2014 5:21 pm

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Sun Oct 19, 2014 2:49 pm

» Nghiêng cánh sầu (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sat Oct 18, 2014 6:28 pm

» Như kiếp Lục bình trôi - Tp
by Lãng tử ca Sat Oct 18, 2014 5:17 pm

» Còn nợ … - Tp
by laocom Sat Oct 18, 2014 7:38 am

» Nhạt phai cùng nắng - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 17, 2014 7:12 pm

» Mùa Đông lại về. - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 16, 2014 6:47 pm

» Nghẹn lời - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 16, 2014 6:45 pm

» Sáng trưa cũng vậy (thơ ĐL dp)
by laocom Thu Oct 16, 2014 7:37 am

» Ngọt đắng bờ môi - Tp
by laocom Thu Oct 16, 2014 7:33 am

» Tâm tư vẫn rối bời (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Oct 14, 2014 7:11 pm

» Một chiếc xe đẩy trẻ em phù hợp là một chiếc xe mang lại sự an toàn và thoải mái cho bé
by tunhua Mon Oct 13, 2014 9:19 pm

» Phiền muộn còn theo - Tp
by Lãng tử ca Sun Oct 12, 2014 8:27 am

» Tạm biệt sắc vàng
by lethi Sun Oct 12, 2014 6:18 am

» Bể trầm dậy sóng (Cuộc biến đổi)
by xuanbinh Sat Oct 11, 2014 6:55 pm

» Phôi pha - Tp
by Lãng tử ca Sat Oct 11, 2014 5:36 pm

» Cô phục vụ hiểu nhanh thật
by thuyna Fri Oct 10, 2014 2:32 pm

» Sao lại còn đây - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 10, 2014 12:04 pm

» Tình nào mãi chẳng nguôi - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 09, 2014 7:54 pm

» Bệnh nhiệt miệng - phương pháp điều trị hiệu quả
by daiannamthang Thu Oct 09, 2014 7:28 pm

» Địa Tiên Cõi Thế
by SaiGon68 Wed Oct 08, 2014 10:41 pm

» Nôi trẻ em Bentwood Summer
by tunhua Wed Oct 08, 2014 10:10 pm

» Nặng nợ nhân gian. -Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 08, 2014 5:48 pm

» Giấc mơ ơi ! - Tp
by Lãng tử ca Tue Oct 07, 2014 5:28 pm

» Gối dành cho bà bầu Farlin (BF-604)
by tunhua Mon Oct 06, 2014 9:10 pm

» Vẫn còn yêu - Tp
by Lãng tử ca Mon Oct 06, 2014 5:38 pm

» Lỡ mộng đầu.- Tp
by Lãng tử ca Sun Oct 05, 2014 6:44 pm

» Mộng đã phai.- Tp
by Lãng tử ca Sat Oct 04, 2014 5:28 pm

» DỊ ỨNG XI MĂNG - Các phương pháp điều trị
by hongphucmytan Sat Oct 04, 2014 3:58 pm

» CHO TÔI XIN CHÚT TÌNH QUA
by nhathasg Sat Oct 04, 2014 11:11 am

» Còn thương bóng cũ - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 03, 2014 5:53 pm

» Giận ! - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 02, 2014 8:05 pm

» Bỗng nửa chừng - Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 01, 2014 5:57 pm

» CHỈ TẠI CÁ LÒNG TONG
by phong trần Tue Sep 30, 2014 9:11 pm

» Mùa thu đã chết - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 30, 2014 6:08 pm

» Cười ra nước mắt với những phát minh độc
by thuyna Tue Sep 30, 2014 11:42 am

» Một góc xưa - Tp
by Lãng tử ca Mon Sep 29, 2014 7:03 pm

» Vết thương mới - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 28, 2014 10:08 pm

» Đã xa mùa Thu - Tp
by Lãng tử ca Sun Sep 28, 2014 9:43 pm

» Nghe còn hương cũ - Tp
by Lãng tử ca Sat Sep 27, 2014 7:35 am

» Đây là bài hát anh Huyèn Minh yêu cầu thnn hát nè
by Huyền Minh Fri Sep 26, 2014 11:32 am

» MÂY và GIÓ (ĐL thnn)
by thuonghoaingannam Fri Sep 26, 2014 8:55 am

» Hạnh phúc qua mau - Tp
by Lãng tử ca Fri Sep 26, 2014 4:05 am

» THƠ VẠC
by laocom Thu Sep 25, 2014 7:21 am

» Vấn vương muộn màng - Tp
by Lãng tử ca Tue Sep 23, 2014 6:06 pm

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by phambachieu Mon Sep 22, 2014 8:16 pm

» Ngu và giỏi (Hỏi Đáp)
by thuyna Mon Sep 22, 2014 10:48 am

» Nhớ nhung còn nhiều (thơ dp)
by Đặng Nguyễn An Nhiên Sun Sep 21, 2014 9:51 pm

Hôm nay: Sun Oct 26, 2014 2:39 pm


  • THÔNG BÁO

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TIN TỨC THÀNH VIÊN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • QUÁN VUI CƯỜI

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • NHẠC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • VĂN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • THƠ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TẢN MẠN VỀ VĂN HỌC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC SUY TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC RIÊNG TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Khung Trời Tuổi Ngọc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hỏi và Đáp

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CHUYỆN LẠ BỐN PHƯƠNG

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CUỘC SỐNG QUANH TA

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Quý Tỵ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hàng Độc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Quảng Cáo - Rao Vặt

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Nhâm Thìn

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
Thống Kê
Thống Kê

Hiện có 21 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 21 Khách viếng thăm :: 2 Bots
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 337 người, vào ngày Sun Jan 09, 2011 4:40 pm

Các thành viên đang truy cập: Không
Bots : Google, bing
Members connected during last 24 hours : dangphuong, lethi, Người Hát Rong, phong trần, thucdem, thuonghoaingannam

Users having a birthday today : nhozbaokute123 (18)
No users are having a birthday in the upcoming 7 days

Legend :  [ Moderators ]

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 139129

Diễn Đàn hiện có 999 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: thucdem


  • Bài viết mớiBài viết mới
  • Không có bài viết mớiKhông có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá