Latest topics
» Tìm ai nơi phố cũ - Tp
by Lãng tử ca Today at 4:22 pm

» HỘI NGỘ BÂY GIỜ ĐÔNG VUI THẾ?
by PC/IS Yesterday at 9:20 pm

» Thơ Phong Trần
by phong trần Yesterday at 8:16 pm

» Vẫn hoài thương - Tp
by Lãng tử ca Yesterday at 6:07 pm

» BÓNG MA TRONG NGÔI NHÀ HOANG
by phong trần Yesterday at 5:46 am

» Hạnh phúc xa bay - Tp
by Lãng tử ca Thu Dec 18, 2014 8:08 pm

» Lạc lối - Tp
by Lãng tử ca Wed Dec 17, 2014 5:49 pm

» Mong manh- Tp
by Lãng tử ca Tue Dec 16, 2014 5:44 pm

» Đâu rồi phố cũ - Tp
by Lãng tử ca Mon Dec 15, 2014 4:51 pm

» THƯ GỞI THĂM EM - Thơ Đối Đáp - Song An Châu & Sông Song
by songanchau Mon Dec 15, 2014 10:46 am

» TÌNH KHÚC CHO EM MÙA ĐÔNG - Thơ Song An Châu
by songanchau Mon Dec 15, 2014 10:33 am

» Chẳng bởi vì sao (thơ dp)
by dangphuong Mon Dec 15, 2014 12:18 am

» Trải lòng (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Dec 14, 2014 10:39 pm

» Tan  theo bọt sóng- Tp
by Lãng tử ca Sun Dec 14, 2014 7:00 pm

» KỈ NIỆM MỐI TÌNH ĐẦU TIÊN
by nguyenthuy_qs Sat Dec 13, 2014 11:11 pm

» Đợi gót ai - Tp
by Lãng tử ca Sat Dec 13, 2014 7:04 pm

» Trên nụ hồng phai - Tp
by Lãng tử ca Fri Dec 12, 2014 5:57 pm

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Fri Dec 12, 2014 9:23 am

» Góc Đời _Thơ
by TiCa Fri Dec 12, 2014 9:21 am

» Phong rêu ngày tháng- Tp
by Lãng tử ca Thu Dec 11, 2014 6:40 pm

» Tiếng lòng tôi - Tp
by Lãng tử ca Wed Dec 10, 2014 4:09 pm

» Quạnh quẽ theo tháng ngày - Tp
by Lãng tử ca Tue Dec 09, 2014 4:12 pm

» Vẫn còn đắng môi - Tp
by Lãng tử ca Mon Dec 08, 2014 3:34 pm

» Bán tai nghe Powerbeats 2 Wireless chính hãng nhập từ USA
by ran_le Mon Dec 08, 2014 1:14 pm

» Xuyến xao nghe lá rụng - Tp
by Lãng tử ca Sun Dec 07, 2014 8:09 pm

» Nghe thổn thức xưa - Tp
by Lãng tử ca Sat Dec 06, 2014 5:41 pm

» Tim mãi mù lòa - Tp
by Lãng tử ca Fri Dec 05, 2014 5:07 pm

» Mộng cũ dáng xưa - Tp
by Lãng tử ca Thu Dec 04, 2014 6:04 pm

» Thu nào chưa nguôi - Tp
by Lãng tử ca Thu Dec 04, 2014 11:05 am

» Sầu Đông - Tp
by Lãng tử ca Wed Dec 03, 2014 8:13 pm

» Đông chờ gót nhỏ - Tp
by Lãng tử ca Tue Dec 02, 2014 5:04 pm

» Nghe giọt sầu rơi - Tp
by Lãng tử ca Mon Dec 01, 2014 4:56 pm

» Còn với tháng ngày - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 30, 2014 11:04 pm

» Hương xưa còn đâu - Tp
by Lãng tử ca Sat Nov 29, 2014 5:35 pm

» Sao chẳng nguôi - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 28, 2014 4:21 pm

» Tưởng đã quên - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 27, 2014 5:59 pm

» Mặc kệ thời gian! - Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 26, 2014 10:48 pm

» Chiều say - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 25, 2014 7:54 pm

» Trong cuộc tình say - Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 24, 2014 8:17 am

» Hương trong gió thoảng - Tphạm
by Lãng tử ca Sun Nov 23, 2014 11:14 pm

» KHÚC NIỆM TỪ
by Admin Fri Nov 21, 2014 9:24 pm

» Tàn Hạ
by dangphuong Fri Nov 21, 2014 8:46 pm

» Thoáng hương xưa - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 21, 2014 4:35 pm

» Mừng 20/11
by Thiên Hiếu Fri Nov 21, 2014 10:21 am

» Kính chú dangphuong xem xét giúp
by khucniemtu Thu Nov 20, 2014 10:00 pm

» Thao thức - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 20, 2014 4:42 pm

» Vẫn theo đùa - Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 19, 2014 5:52 pm

» Đã biết mà sao để nát nhàu!- Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 19, 2014 8:27 am

» Hoa vàng mãi rụng - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 18, 2014 5:34 pm

» Lạc lõng giữa đời - Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 17, 2014 11:06 pm

» Trong cõi vô thường- Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 17, 2014 11:00 am

» Lòng như thác đổ - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 4:32 pm

» Đã muộn - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 4:30 pm

» Còn dấu trong tim - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 9:08 am

» Sầu về trên phố cũ - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 14, 2014 1:16 pm

» Còn nhớ nhau - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 13, 2014 8:53 pm

» Cho lòng chẳng nguôi - Tphạm
by Lãng tử ca Tue Nov 11, 2014 5:33 pm

» Thêm rã rời - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 11, 2014 5:32 pm

» Thơ Hai Dòng.
by laocom Mon Nov 10, 2014 11:59 pm

» Cây Đa Bến Cũ ...
by laocom Mon Nov 10, 2014 11:51 pm

» Tiếng ngày cũ - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 09, 2014 6:57 am

» Điếu Cày Nguyễn văn Hải và lá cờ vàng
by dangphuong Sat Nov 08, 2014 10:44 pm

» Tình như sóng vỗ - Tp
by Lãng tử ca Sat Nov 08, 2014 6:32 pm

» Quán hát rong
by Người Hát Rong Sat Nov 08, 2014 3:14 pm

» Còn bao mối nặng nề - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 07, 2014 5:48 pm

» Vợ Chúa Chồng Tôi
by Người Hát Rong Fri Nov 07, 2014 12:13 am

» Để sao phải ngỡ ngàng - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 06, 2014 4:01 pm

» Còn chút dại ngây - Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 05, 2014 4:58 pm

» Cứ ngỡ tiếng sóng - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 04, 2014 5:20 pm

» Da bị DỊ ỨNG XI MĂNG- Cách điều trị
by hongphucmytan Mon Nov 03, 2014 7:08 pm

Hôm nay: Sat Dec 20, 2014 7:11 pm


  • THÔNG BÁO

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TIN TỨC THÀNH VIÊN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • QUÁN VUI CƯỜI

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • NHẠC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • VĂN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • THƠ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • TẢN MẠN VỀ VĂN HỌC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC SUY TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • GÓC RIÊNG TƯ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Khung Trời Tuổi Ngọc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hỏi và Đáp

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CHUYỆN LẠ BỐN PHƯƠNG

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CUỘC SỐNG QUANH TA

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Quý Tỵ

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Hàng Độc

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Quảng Cáo - Rao Vặt

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chúc Mừng Xuân Nhâm Thìn

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
Thống Kê
Thống Kê

Hiện có 16 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 16 Khách viếng thăm :: 2 Bots
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 337 người, vào ngày Sun Jan 09, 2011 4:40 pm

Các thành viên đang truy cập: Không
Bots : bing (2), Google (2)
Members connected during last 24 hours : dangphuong, PC/IS, phong trần

No users have a birthday today
No users are having a birthday in the upcoming 7 days

Legend :  [ Moderators ]

Statistics

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 139254

Diễn Đàn hiện có 1003 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phongtrangh123@gmail.com


  • Bài viết mớiBài viết mới
  • Không có bài viết mớiKhông có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá