Latest topics
» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by Vàng Anh Wed 15 Jan 2020 - 13:40

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Thu 9 Jan 2020 - 22:03

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Thu 9 Jan 2020 - 22:02

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by dangphuong Thu 9 Jan 2020 - 10:11

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 8 Jan 2020 - 23:25

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Sun 5 Jan 2020 - 16:14

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue 31 Dec 2019 - 9:51

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 29 Dec 2019 - 19:30

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed 25 Dec 2019 - 10:19

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:51

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:49

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:47

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:44

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 21 Dec 2019 - 22:58

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by quoctuan Wed 18 Dec 2019 - 1:55

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 12 Dec 2019 - 0:31

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon 9 Dec 2019 - 3:32

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri 6 Dec 2019 - 6:03

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat 23 Nov 2019 - 10:34

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu 21 Nov 2019 - 4:49

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu 21 Nov 2019 - 4:47

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon 18 Nov 2019 - 8:05

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:30

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:21

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon 4 Nov 2019 - 12:02

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 24 Oct 2019 - 12:15

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed 23 Oct 2019 - 3:49

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed 23 Oct 2019 - 3:33

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 19 Oct 2019 - 17:38

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri 18 Oct 2019 - 11:04

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri 18 Oct 2019 - 10:56

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu 17 Oct 2019 - 9:47

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Tue 15 Oct 2019 - 22:52

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Tue 15 Oct 2019 - 18:06

» Vàng thu
by lethi Mon 7 Oct 2019 - 21:23

» Giận
by lethi Sun 6 Oct 2019 - 23:27

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 26 Sep 2019 - 23:29

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:48

» Mật khúc
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:47

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:46

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Sun 15 Sep 2019 - 13:40

» Ca dao xanh
by mèo con Wed 11 Sep 2019 - 12:41

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed 11 Sep 2019 - 12:38

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Fri 6 Sep 2019 - 22:49

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 1 Sep 2019 - 17:54

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 29 Aug 2019 - 17:07

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Wed 28 Aug 2019 - 21:22

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Sun 25 Aug 2019 - 22:23

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat 24 Aug 2019 - 10:07

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue 20 Aug 2019 - 9:22

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 18 Aug 2019 - 23:57

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue 13 Aug 2019 - 12:31

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue 13 Aug 2019 - 12:24

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue 13 Aug 2019 - 0:20

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sun 11 Aug 2019 - 8:42

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue 6 Aug 2019 - 3:38

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 1:30

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 0:34

» Tập Thơ Yêu Em Một Mình
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 0:22

» Nỗi Niềm
by lethi Thu 1 Aug 2019 - 21:54

» Hai vì-sao lạc/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 28 Jul 2019 - 22:57

» ComeBackToSorrento1/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue 23 Jul 2019 - 22:25

» NGÕ NHỎ + LỀU CỎ (CN-HNT)
by dangphuong Mon 15 Jul 2019 - 6:32

» Chiều mưa Orlando (thơ dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri 12 Jul 2019 - 4:51

» Đi XKLĐ Nhật Bản năm 2019 có cần kinh nghiệm hay không?
by gach3d Wed 10 Jul 2019 - 22:32

» MOTHER'S DAY
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:23

» HOA THÁ NĂM DÂNG MẸ
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:21

» HEAVEN FIELD
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:19

» ( Viết tặng người trong cuộc ) CHUYỆN XƯA.
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:17

» HOA SÚNG TRẮNG
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:16

Hôm nay: Fri 17 Jan 2020 - 10:02

Thơ Song An Châu

  • Chủ đề
    Trả lời
    Xem
    Bài gửi sau cùng
 

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành

dangphuong, giotsuongtim

Permissions in this forum:

Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Legend
  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement