Latest topics
» Sửa sai
by ChinhNguyen/H.N.T. Today at 5:41 pm

» Những nghi vấn quanh Vũ Hán
by dangphuong Yesterday at 11:28 pm

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Yesterday at 11:03 pm

» Tìm Đâu /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Yesterday at 10:58 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sat Feb 15, 2020 4:23 pm

» Virus Vũ Hán
by quoctuan Sat Feb 15, 2020 11:41 am

» Happy Valentine /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Feb 12, 2020 8:52 pm

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Mon Feb 10, 2020 9:21 am

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Mon Feb 10, 2020 9:20 am

» Chiếc bóng mờ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Feb 02, 2020 6:42 am

» Ngày tháng cũng phân vân (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Jan 30, 2020 6:25 pm

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Jan 30, 2020 8:44 am

» Màu xanh biêng biếc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed Jan 29, 2020 9:44 pm

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Jan 22, 2020 11:53 pm

» GÁNH ĐƯỜNG THÙNG "KÍNH MỜI"
by vancali96 Mon Jan 20, 2020 8:15 pm

» Có hai mùa Xuân/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:56 pm

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:48 pm

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Sat Jan 18, 2020 10:00 am

» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by dangphuong Fri Jan 17, 2020 9:06 pm

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Mon Jan 06, 2020 3:14 am

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue Dec 31, 2019 8:51 pm

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed Dec 25, 2019 9:19 pm

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:51 am

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:49 am

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:47 am

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:44 am

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Dec 22, 2019 9:58 am

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Dec 12, 2019 11:31 am

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon Dec 09, 2019 2:32 pm

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Dec 06, 2019 5:03 pm

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat Nov 23, 2019 9:34 pm

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:49 pm

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:47 pm

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Nov 18, 2019 7:05 pm

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:30 am

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:21 am

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon Nov 04, 2019 11:02 pm

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Oct 24, 2019 11:15 pm

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:49 pm

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:33 pm

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Oct 20, 2019 4:38 am

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 10:04 pm

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 9:56 pm

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu Oct 17, 2019 8:47 pm

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Wed Oct 16, 2019 9:52 am

» Vàng thu
by lethi Tue Oct 08, 2019 8:23 am

» Giận
by lethi Mon Oct 07, 2019 10:27 am

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Sep 27, 2019 10:29 am

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:48 pm

» Mật khúc
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:47 pm

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:46 pm

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Sep 16, 2019 12:40 am

» Ca dao xanh
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:41 pm

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:38 pm

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Sat Sep 07, 2019 9:49 am

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Sep 02, 2019 4:54 am

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Aug 30, 2019 4:07 am

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Thu Aug 29, 2019 8:22 am

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Mon Aug 26, 2019 9:23 am

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat Aug 24, 2019 9:07 pm

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Aug 20, 2019 8:22 pm

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Aug 19, 2019 10:57 am

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:31 pm

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:24 pm

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue Aug 13, 2019 11:20 am

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue Aug 06, 2019 2:38 pm

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 12:30 pm

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:34 am

» Tập Thơ Yêu Em Một Mình
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:22 am

» Nỗi Niềm
by lethi Fri Aug 02, 2019 8:54 am

Hôm nay: Tue Feb 18, 2020 11:10 pm

Thơ Mới

  • Thơ Mới

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chủ đề
    Trả lời
    Xem
    Bài gửi sau cùng
  •  
    by Cỏ gai
    5 Trả lời
    633 Xem
    Thơ Mới 634-86
    Cỏ gai Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Sep 09, 2012 7:47 pm
  •  
    by Cỏ gai
    6 Trả lời
    527 Xem
    Thơ Mới 634-86
    Cỏ gai Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Sep 08, 2012 7:32 pm
  •  
    by Cỏ gai
    3 Trả lời
    644 Xem
    Thơ Mới 634-86
    Cỏ gai Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Sep 08, 2012 7:26 am
  •  
    by Cỏ gai
    3 Trả lời
    525 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Aug 31, 2012 8:58 am
  •  
    by Ngày Xưa
    0 Trả lời
    570 Xem
    avatar
    Ngày Xưa Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Aug 30, 2012 8:26 pm
  •  
    by Cỏ gai
    7 Trả lời
    577 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Aug 29, 2012 10:12 pm
  •  
    by Cỏ gai
    4 Trả lời
    601 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Aug 28, 2012 7:27 am
  •  
    by dangphuong
    16 Trả lời
    2512 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Aug 15, 2012 6:50 pm
  •  
    by Lệnh Hồi Xuân
    0 Trả lời
    586 Xem
    Thơ Mới 1-46
    Lệnh Hồi Xuân Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Aug 14, 2012 8:58 pm
  •  
    by Cỏ gai
    1 Trả lời
    811 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Jul 28, 2012 7:04 pm
  •  
    by Cỏ gai
    6 Trả lời
    669 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Jul 10, 2012 9:07 pm
  •  
    by Long trì
    28 Trả lời
    1535 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Jun 08, 2012 8:32 pm
  •  
    by Long trì
    0 Trả lời
    703 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Jun 03, 2012 12:40 am
  •  
    by Long trì
    0 Trả lời
    654 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Jun 01, 2012 12:51 am
  •  
    by Long trì
    0 Trả lời
    596 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed May 23, 2012 10:55 am
  •  
    by Long trì
    0 Trả lời
    639 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue May 22, 2012 9:43 pm
  •  
    by Ke_vo_hinh
    5 Trả lời
    927 Xem
    Thơ Mới 768-66
    HOAIVY Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon May 21, 2012 11:26 pm
  •  
    by Long trì
    35 Trả lời
    1406 Xem
    Thơ Mới 751-3
    Long trì Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri May 18, 2012 12:42 am
  •  
    by Tphạm
    4 Trả lời
    670 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon May 07, 2012 9:06 pm
  •  
    by Nhân Tâm
    20 Trả lời
    1507 Xem
    Thơ Mới 46-27
    Vàng Anh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun May 06, 2012 10:42 pm
  •  
    1, 2by Nhân Tâm
    61 Trả lời
    3106 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu May 03, 2012 7:41 pm
  •  
    by Nhân Tâm
    3 Trả lời
    574 Xem
    avatar
    Nhân Tâm Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Apr 30, 2012 10:20 am
  •  
    by lyquangchinh
    3 Trả lời
    674 Xem
    avatar
    lyquangchinh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Apr 29, 2012 6:34 am
  •  
    by Nhân Tâm
    4 Trả lời
    634 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Apr 26, 2012 7:24 pm
  •  
    by Đặng Nguyễn An Nhiên
    3 Trả lời
    666 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Apr 10, 2012 4:26 pm
  •  
    by quang vu
    2 Trả lời
    708 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Apr 05, 2012 6:11 am
  •  
    by quang vu
    0 Trả lời
    602 Xem
    avatar
    quang vu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Apr 03, 2012 5:16 pm
  •  
    Luật không đường
    by pumanew
    5 Trả lời
    697 Xem
    avatar
    pumanew Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Mar 17, 2012 1:28 pm
  •  
    by Lưu Hà
    0 Trả lời
    607 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Mar 16, 2012 1:18 pm
  •  
    by Lưu Hà
    2 Trả lời
    654 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Mar 16, 2012 9:19 am
  •  
    Đặt hàng và làm thơ theo đơn đặt hàng
    by TK
    29 Trả lời
    1554 Xem
    Thơ Mới Dhfcjh10
    TK Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Mar 14, 2012 10:28 am
  •  
    by laocom
    25 Trả lời
    1006 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Mar 08, 2012 4:06 pm
  •  
    by Nhân Tâm
    4 Trả lời
    635 Xem
    avatar
    Nhân Tâm Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Mar 08, 2012 11:48 am
  •  
    MỪNG 8/3
    by TÚ XÓC
    2 Trả lời
    558 Xem
    avatar
    TÚ XÓC Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Mar 07, 2012 10:30 am
  •  
    by laocom
    2 Trả lời
    679 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Mar 07, 2012 8:04 am
  •  
    by Lưu Hà
    2 Trả lời
    661 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Mar 06, 2012 5:34 pm
  •  
    by laocom
    5 Trả lời
    600 Xem
    avatar
    TÚ XÓC Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Mar 05, 2012 5:15 pm
  •  
    by laocom
    12 Trả lời
    706 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Mar 02, 2012 5:53 pm
  •  
    by Liêu Nguyễn
    0 Trả lời
    511 Xem
    Thơ Mới 22-62
    Liêu Nguyễn Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Mar 01, 2012 9:56 pm
  •  
    by Đặng Nguyễn An Nhiên
    1 Trả lời
    576 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Mar 01, 2012 10:13 am
  •  
    by Lưu Hà
    0 Trả lời
    646 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Mar 01, 2012 12:17 am
  •  
    by laocom
    7 Trả lời
    584 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Feb 25, 2012 3:57 pm
  •  
    by Lưu Hà
    4 Trả lời
    607 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Feb 21, 2012 9:35 pm
  •  
    by Đặng Nguyễn An Nhiên
    13 Trả lời
    649 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Feb 17, 2012 9:49 am
  •  
    by Lưu Hà
    0 Trả lời
    643 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Feb 09, 2012 11:13 pm
  •  
    by Lưu Hà
    0 Trả lời
    644 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Feb 04, 2012 10:36 pm
  •  
    by Lưu Hà
    0 Trả lời
    592 Xem
    Thơ Mới 550-95
    Lưu Hà Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Jan 29, 2012 10:49 pm
  •  
    by Lưu Hà
    2 Trả lời
    657 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Jan 21, 2012 10:36 am
  •  
    by Lưu Hà
    2 Trả lời
    644 Xem
    Thơ Mới 25-41
    vânsơn Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Jan 17, 2012 10:54 am
  •  
    by laocom
    2 Trả lời
    642 Xem
    Thơ Mới 618-82
    laocom Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Jan 15, 2012 6:10 pm
 

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành

dangphuong, Lệ Dung

Permissions in this forum:

Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Legend
  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement