Latest topics
» Sửa sai
by ChinhNguyen/H.N.T. Today at 5:41 pm

» Những nghi vấn quanh Vũ Hán
by dangphuong Yesterday at 11:28 pm

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Yesterday at 11:03 pm

» Tìm Đâu /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Yesterday at 10:58 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sat Feb 15, 2020 4:23 pm

» Virus Vũ Hán
by quoctuan Sat Feb 15, 2020 11:41 am

» Happy Valentine /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Feb 12, 2020 8:52 pm

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Mon Feb 10, 2020 9:21 am

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Mon Feb 10, 2020 9:20 am

» Chiếc bóng mờ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Feb 02, 2020 6:42 am

» Ngày tháng cũng phân vân (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Jan 30, 2020 6:25 pm

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Jan 30, 2020 8:44 am

» Màu xanh biêng biếc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed Jan 29, 2020 9:44 pm

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Jan 22, 2020 11:53 pm

» GÁNH ĐƯỜNG THÙNG "KÍNH MỜI"
by vancali96 Mon Jan 20, 2020 8:15 pm

» Có hai mùa Xuân/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:56 pm

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:48 pm

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Sat Jan 18, 2020 10:00 am

» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by dangphuong Fri Jan 17, 2020 9:06 pm

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Mon Jan 06, 2020 3:14 am

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue Dec 31, 2019 8:51 pm

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed Dec 25, 2019 9:19 pm

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:51 am

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:49 am

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:47 am

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:44 am

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Dec 22, 2019 9:58 am

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Dec 12, 2019 11:31 am

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon Dec 09, 2019 2:32 pm

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Dec 06, 2019 5:03 pm

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat Nov 23, 2019 9:34 pm

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:49 pm

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:47 pm

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Nov 18, 2019 7:05 pm

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:30 am

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:21 am

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon Nov 04, 2019 11:02 pm

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Oct 24, 2019 11:15 pm

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:49 pm

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:33 pm

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Oct 20, 2019 4:38 am

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 10:04 pm

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 9:56 pm

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu Oct 17, 2019 8:47 pm

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Wed Oct 16, 2019 9:52 am

» Vàng thu
by lethi Tue Oct 08, 2019 8:23 am

» Giận
by lethi Mon Oct 07, 2019 10:27 am

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Sep 27, 2019 10:29 am

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:48 pm

» Mật khúc
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:47 pm

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:46 pm

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Sep 16, 2019 12:40 am

» Ca dao xanh
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:41 pm

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:38 pm

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Sat Sep 07, 2019 9:49 am

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Sep 02, 2019 4:54 am

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Aug 30, 2019 4:07 am

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Thu Aug 29, 2019 8:22 am

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Mon Aug 26, 2019 9:23 am

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat Aug 24, 2019 9:07 pm

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Aug 20, 2019 8:22 pm

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Aug 19, 2019 10:57 am

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:31 pm

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:24 pm

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue Aug 13, 2019 11:20 am

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue Aug 06, 2019 2:38 pm

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 12:30 pm

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:34 am

» Tập Thơ Yêu Em Một Mình
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:22 am

» Nỗi Niềm
by lethi Fri Aug 02, 2019 8:54 am

Hôm nay: Tue Feb 18, 2020 11:09 pm

Thơ Mới

  • Thơ Mới

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Chủ đề
    Trả lời
    Xem
    Bài gửi sau cùng
  •  
    by Huynh phuong
    1 Trả lời
    625 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Oct 24, 2010 6:13 pm
  •  
    by jerry
    8 Trả lời
    817 Xem
    Thơ Mới 48-30
    Chú Cuội Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Oct 22, 2010 2:33 pm
  •  
    by tiểuthơ
    5 Trả lời
    647 Xem
    Thơ Mới 48-30
    Chú Cuội Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Oct 19, 2010 12:42 pm
  •  
    by Huynh phuong
    0 Trả lời
    575 Xem
    avatar
    Huynh phuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Oct 17, 2010 1:23 pm
  •  
    by Tina Vu
    1 Trả lời
    652 Xem
    avatar
    Huynh phuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Oct 17, 2010 12:43 pm
  •  
    by Huynh phuong
    4 Trả lời
    599 Xem
    avatar
    Huynh phuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Oct 17, 2010 12:20 pm
  •  
    by Huynh phuong
    0 Trả lời
    569 Xem
    avatar
    Huynh phuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Oct 15, 2010 9:57 am
  •  
    by Huynh phuong
    1 Trả lời
    617 Xem
    Thơ Mới 49-49
    phong trần Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Oct 07, 2010 11:52 am
  •  
    by Lida
    0 Trả lời
    608 Xem
    Thơ Mới 16-62
    Lida Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Sep 22, 2010 8:08 pm
  •  
    by nguyenchihiep
    0 Trả lời
    579 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Sep 21, 2010 2:05 pm
  •  
    by nguyenchihiep
    0 Trả lời
    590 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Sep 20, 2010 4:55 pm
  •  
    by nguyenchihiep
    0 Trả lời
    640 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Sep 20, 2010 3:20 pm
  •  
    by dangphuong
    0 Trả lời
    697 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Sep 12, 2010 10:27 pm
  •  
    by Tina Vu
    1 Trả lời
    621 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Sep 03, 2010 6:17 am
  •  
    by dangphuong
    0 Trả lời
    603 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Sep 01, 2010 10:02 pm
  •  
    by mlqtuan
    1 Trả lời
    618 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Sep 01, 2010 8:17 am
  •  
    by mlqtuan
    7 Trả lời
    673 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Sep 01, 2010 8:04 am
  •  
    by nguyenchihiep
    0 Trả lời
    724 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Aug 26, 2010 6:55 pm
  •  
    by jerry
    2 Trả lời
    699 Xem
    Thơ Mới 5-72
    Tina Vu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Aug 26, 2010 6:49 pm
  •  
    by quocthanh1958
    11 Trả lời
    736 Xem
    Thơ Mới 25-41
    vânsơn Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Aug 26, 2010 4:50 pm
  •  
    by quocthanh1958
    1 Trả lời
    625 Xem
    Thơ Mới Dhfcjh10
    TK Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Aug 25, 2010 6:17 pm
  •  
    by H-Yen
    18 Trả lời
    908 Xem
    avatar
    H-Yen Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Aug 23, 2010 5:58 am
  •  
    by Khách viếng thăm
    3 Trả lời
    1819 Xem
    Thơ Mới 25-41
    vânsơn Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Aug 22, 2010 10:03 am
  •  
    by Khách viếng thăm
    1 Trả lời
    741 Xem
    Thơ Mới 203-51
    lenguyen Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Aug 22, 2010 9:07 am
  •  
    by quocthanh1958
    3 Trả lời
    619 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Aug 22, 2010 7:08 am
  •  
    by Khách viếng thăm
    2 Trả lời
    745 Xem
    Thơ Mới 186-98
    thuonghoai Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Aug 20, 2010 6:51 pm
  •  
    by quocthanh1958
    14 Trả lời
    1718 Xem
    Thơ Mới 203-51
    lenguyen Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Aug 15, 2010 7:11 am
  •  
    by Khách viếng thăm
    0 Trả lời
    634 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri Aug 13, 2010 9:00 pm
  •  
    by hongvan
    1 Trả lời
    680 Xem
    Thơ Mới 200-24
    minhthu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Aug 02, 2010 8:57 pm
  •  
    by lyquangchinh
    2 Trả lời
    724 Xem
    avatar
    lyquangchinh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Aug 01, 2010 5:00 am
  •  
    Thơ
    by hoa phong lan
    4 Trả lời
    748 Xem
    Thơ Mới 203-51
    lenguyen Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu Jul 29, 2010 11:56 pm
  •  
    by mayhong
    8 Trả lời
    566 Xem
    Thơ Mới 202-18
    mayhong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Jul 25, 2010 4:33 pm
  •  
    by yenngoc
    0 Trả lời
    543 Xem
    Thơ Mới 43C9BDD8-907E-4D10-A44A-381127A8CE20
    yenngoc Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Jul 21, 2010 8:38 pm
  •  
    by quocthanh1958
    3 Trả lời
    561 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed Jul 21, 2010 6:01 pm
  •  
    by quocthanh1958
    11 Trả lời
    598 Xem
    Thơ Mới 161-55
    nguyenchihiep Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun Jul 11, 2010 7:37 pm
  •  
    by Khách viếng thăm
    1 Trả lời
    603 Xem
    Thơ Mới 25-41
    vânsơn Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat May 29, 2010 9:35 am
  •  
    by Vàng Anh
    0 Trả lời
    543 Xem
    Thơ Mới 46-27
    Vàng Anh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri May 21, 2010 2:16 am
  •  
    by Nhã Thi
    3 Trả lời
    538 Xem
    Thơ Mới 49-49
    phong trần Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu May 20, 2010 12:19 pm
  •  
    by Ra
    3 Trả lời
    560 Xem
    Thơ Mới 16-62
    Lida Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed May 19, 2010 8:23 pm
  •  
    by Khách viếng thăm
    6 Trả lời
    568 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon May 10, 2010 9:30 pm
  •  
    by Trực Ngôn
    5 Trả lời
    592 Xem
    Thơ Mới 51-30
    TRUNG Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed May 05, 2010 8:16 pm
  •  
    by Khách viếng thăm
    18 Trả lời
    889 Xem
    Thơ Mới 10-12
    ntd Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun May 02, 2010 3:46 pm
  •  
    by Khách viếng thăm
    0 Trả lời
    602 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat May 01, 2010 10:25 pm
  •  
    by Khách viếng thăm
    0 Trả lời
    546 Xem
    Thơ Mới 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat May 01, 2010 9:50 pm
  •  
    by Tina Vu
    0 Trả lời
    526 Xem
    Thơ Mới 5-72
    Tina Vu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Apr 06, 2010 7:23 pm
  •  
    by Tuyết Thủy Tinh
    0 Trả lời
    534 Xem
    Thơ Mới 57-98
    Tuyết Thủy Tinh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue Mar 30, 2010 12:20 pm
  •  
    by Daily
    4 Trả lời
    637 Xem
    Thơ Mới 129-61
    Daily Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Mon Mar 29, 2010 7:41 pm
  •  
    by Tina Vu
    2 Trả lời
    536 Xem
    Thơ Mới 5-72
    Tina Vu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Mar 27, 2010 7:00 pm
  •  
    by changtraidacam1986
    2 Trả lời
    544 Xem
    Thơ Mới 5-72
    Tina Vu Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Mar 27, 2010 6:41 pm
  •  
    by changtraidacam1986
    0 Trả lời
    535 Xem
    avatar
    changtraidacam1986 Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat Mar 27, 2010 4:43 pm
 

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành

dangphuong, Lệ Dung

Permissions in this forum:

Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Legend
  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement