Latest topics
» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Yesterday at 21:43

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Yesterday at 21:41

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon 18 Nov 2019 - 8:05

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by lethi Sun 10 Nov 2019 - 21:55

» CHIỀU RƠI
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:31

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:30

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:26

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:21

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon 4 Nov 2019 - 12:02

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Tue 29 Oct 2019 - 22:52

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 24 Oct 2019 - 12:15

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed 23 Oct 2019 - 3:49

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed 23 Oct 2019 - 3:33

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 19 Oct 2019 - 17:38

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri 18 Oct 2019 - 11:04

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri 18 Oct 2019 - 10:56

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu 17 Oct 2019 - 9:47

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Tue 15 Oct 2019 - 22:52

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Tue 15 Oct 2019 - 18:06

» Vàng thu
by lethi Mon 7 Oct 2019 - 21:23

» Giận
by lethi Sun 6 Oct 2019 - 23:27

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 26 Sep 2019 - 23:29

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:48

» Mật khúc
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:47

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat 21 Sep 2019 - 7:46

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Sun 15 Sep 2019 - 13:40

» Ca dao xanh
by mèo con Wed 11 Sep 2019 - 12:41

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed 11 Sep 2019 - 12:38

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Fri 6 Sep 2019 - 22:49

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 1 Sep 2019 - 17:54

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 29 Aug 2019 - 17:07

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Wed 28 Aug 2019 - 21:22

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed 28 Aug 2019 - 10:48

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Sun 25 Aug 2019 - 22:23

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat 24 Aug 2019 - 10:07

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue 20 Aug 2019 - 9:22

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 18 Aug 2019 - 23:57

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue 13 Aug 2019 - 12:31

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue 13 Aug 2019 - 12:24

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue 13 Aug 2019 - 0:20

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sun 11 Aug 2019 - 8:42

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue 6 Aug 2019 - 3:38

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 1:30

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 0:34

» Tập Thơ Yêu Em Một Mình
by bounthanh sirimoungkhoune Sun 4 Aug 2019 - 0:22

» Nỗi Niềm
by lethi Thu 1 Aug 2019 - 21:54

» Hai vì-sao lạc/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 28 Jul 2019 - 22:57

» ComeBackToSorrento1/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue 23 Jul 2019 - 22:25

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 17 Jul 2019 - 0:15

» NGÕ NHỎ + LỀU CỎ (CN-HNT)
by dangphuong Mon 15 Jul 2019 - 6:32

» Chiều mưa Orlando (thơ dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri 12 Jul 2019 - 4:51

» Đi XKLĐ Nhật Bản năm 2019 có cần kinh nghiệm hay không?
by gach3d Wed 10 Jul 2019 - 22:32

» MOTHER'S DAY
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:23

» HOA THÁ NĂM DÂNG MẸ
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:21

» HEAVEN FIELD
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:19

» ( Viết tặng người trong cuộc ) CHUYỆN XƯA.
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:17

» HOA SÚNG TRẮNG
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:16

» ( Viết cho tuổi Học Trò ) HẠ ..
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:15

» HẠNH PHÚC
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:13

» Viết cho tuổi Học Trò) PHƯỢNG BUỒN
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:12

» ( Viết cho tuổi Học Trò ) THÁNG NĂM ..
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:10

» VÀO HẠ
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:08

» CÁNH PHƯỢNG HỒNG
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:07

» ĐỜI HOA
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:04

» TỰ DO
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:03

» LỠ CHUYẾN TÀU PHÚ QUỐC -HÀ TIÊN
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 12:00

» BẾN CŨ
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 11:59

» TÂM TÌNH VỚI CHA
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 11:57

» CHỈ CẦN LÀ ..
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 11:54

» TRỞ VỀ VỚI CỘI NGUỒN
by hongphuc Tue 9 Jul 2019 - 11:52

Hôm nay: Wed 20 Nov 2019 - 8:25

Thơ Khang Thi

  • Chủ đề
    Trả lời
    Xem
    Bài gửi sau cùng
  •  
    by khangthi
    2 Trả lời
    1805 Xem
    Thơ Khang Thi 674-61
    phanthanhlanh Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat 10 Mar 2012 - 19:05
  •  
    CẢM NIỆM HIẾU-ÂN
    by khangthi
    1 Trả lời
    871 Xem
    Thơ Khang Thi 20-6
    mèo con Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat 19 Nov 2011 - 15:01
  •  
    TỰ CẢM
    by khangthi
    1 Trả lời
    835 Xem
    Thơ Khang Thi 10-12
    ntd Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri 7 Oct 2011 - 23:54
  •  
    TÂM TÌNH GỞI HUẾ
    by khangthi
    3 Trả lời
    876 Xem
    avatar
    Như Mai Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri 7 Oct 2011 - 9:59
  •  
    XA XĂM... CÁNH MỘNG
    by khangthi
    1 Trả lời
    736 Xem
    Thơ Khang Thi 370-42
    thuonghoaingannam Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu 6 Oct 2011 - 13:36
  •  
    LỜI THƯƠNG
    by khangthi
    3 Trả lời
    875 Xem
    Thơ Khang Thi 370-42
    thuonghoaingannam Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Thu 6 Oct 2011 - 4:58
  •  
    DỆT GIẤC MƠ
    by khangthi
    3 Trả lời
    838 Xem
    Thơ Khang Thi 370-42
    thuonghoaingannam Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed 5 Oct 2011 - 13:50
  •  
    BIẾT ĐẾN...KHI MÔ
    by khangthi
    5 Trả lời
    954 Xem
    Thơ Khang Thi 370-42
    thuonghoaingannam Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed 5 Oct 2011 - 13:22
  •  
    by dangphuong
    5 Trả lời
    874 Xem
    Thơ Khang Thi 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun 2 Oct 2011 - 4:34
  •  
    THU NHẬT HÒA THI
    by khangthi
    0 Trả lời
    770 Xem
    avatar
    khangthi Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun 2 Oct 2011 - 2:43
  •  
    THÔI...ĐÀNH
    by khangthi
    0 Trả lời
    802 Xem
    avatar
    khangthi Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sat 1 Oct 2011 - 4:21
  •  
    MỘT THƯỞ...TÌM ĐÂU ?
    by khangthi
    0 Trả lời
    816 Xem
    avatar
    khangthi Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri 30 Sep 2011 - 5:17
  •  
    NỖI NIỀM...THÂN LỮ
    by khangthi
    1 Trả lời
    779 Xem
    Thơ Khang Thi 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Fri 30 Sep 2011 - 5:10
  •  
    Ừ ! THÔI
    by khangthi
    4 Trả lời
    887 Xem
    Thơ Khang Thi 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Wed 28 Sep 2011 - 5:33
  •  
    THU PHAI
    by khangthi
    8 Trả lời
    822 Xem
    Thơ Khang Thi 370-42
    thuonghoaingannam Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Tue 27 Sep 2011 - 17:19
  •  
    by dangphuong
    2 Trả lời
    962 Xem
    Thơ Khang Thi 5-23
    dangphuong Bài gửi sau cùngXem bài viết sau cùng
    on Sun 25 Sep 2011 - 23:12
 

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành

dangphuong

Permissions in this forum:

Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Legend
  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement