Latest topics
» Thơ hoạ Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (965)
by Nguyễn Thành Sáng Today at 3:16 pm

» Thơ hoạ Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (964)
by Nguyễn Thành Sáng Today at 3:16 pm

» Thơ hoạ Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (963)
by Nguyễn Thành Sáng Today at 3:15 pm

» Thơ hoạ Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (962)
by Nguyễn Thành Sáng Today at 3:14 pm

» Thơ hoạ Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (961)
by Nguyễn Thành Sáng Today at 3:13 pm

» Thao Thức Dưới Trời Đông
by Nguyễn Thành Sáng Mon Jun 17, 2019 9:20 pm

» Thơ Đương luật (Đông Hoà)
by nguyenchihiep Mon Jun 17, 2019 8:39 pm

» Tháng năm và nỗi nhớ
by lethi Sat Jun 15, 2019 7:26 am

» Mưa Dông
by lethi Sat Jun 15, 2019 7:24 am

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Sat Jun 01, 2019 10:33 pm

» EM! ĐỊNH MỆNH CỦA TÔI (thơ dp)
by dangphuong Tue May 21, 2019 8:03 pm

» GIEO HẠT YÊU THƯƠNG
by hongphuc Thu May 09, 2019 3:04 pm

» MOTHER'S DAY
by hongphuc Wed May 08, 2019 9:20 am

» 'Quả tạt đó như lời mời gọi cho Salah'
by thuanvu86 Sun May 05, 2019 3:57 pm

» Sao Ajax Amsterdam gieo sầu cho Arsenal và Real Madrid
by thuanvu86 Sat May 04, 2019 8:55 pm

» Khi hi vọng vô địch của Liverpool nằm trong tay người cũ
by thuanvu86 Fri May 03, 2019 7:54 pm

» Dù có xuất sắc đến đâu, Van Dijk cũng không thể ngăn chặn "vị thánh"
by thuanvu86 Thu May 02, 2019 9:48 pm

» 'Giành Champions League sẽ trở thành một giấc mơ'
by thuanvu86 Wed May 01, 2019 7:59 pm

» BIỂN VÀ EM
by hongphuc Wed May 01, 2019 4:09 pm

» Huyền thoại Man United chỉ ra sự ảo tưởng làm hại sự nghiệp của Pogba
by thuanvu86 Wed May 01, 2019 9:23 am

» Góc Man Utd: Quỷ Đỏ đã biến thành điều họ xem thường
by thuanvu86 Tue Apr 30, 2019 8:12 pm

» Vừa gia hạn 2 tháng, M.U lạnh lùng điền 'tội đồ' vào danh sách thanh lý
by thuanvu86 Mon Apr 29, 2019 4:33 am

» La Liga chuẩn bị hạ màn, Messi vẫn chưa thôi vĩ đại
by thuanvu86 Sun Apr 28, 2019 4:56 am

» Inter Milan - Cedric Soares: Thêm tình yêu vào trong những giấc mơ
by thuanvu86 Sat Apr 27, 2019 4:55 am

» Liverpool gửi lời đến Atletico, chốt giá 40 triệu euro cho "người thừa"
by thuanvu86 Wed Apr 24, 2019 5:28 am

» Hình như là thế (thơ dp)
by quoctuan Tue Apr 23, 2019 10:09 am

» Chuyển nhượng 22/04: 2 ông kễnh ra đi, M.U ký siêu hợp đồng; Arsenal đón tân binh đầu tiên
by thuanvu86 Tue Apr 23, 2019 4:09 am

» Điểm tin tối 20/04: Rõ vụ Bale về M.U; Man City phá kỷ lục 120 triệu euro vì 'Ronaldo 2.0'
by thuanvu86 Sun Apr 21, 2019 2:16 pm

» Chelsea vào bán kết, Sarri vẫn buồn vì 1 nguyên nhân
by thuanvu86 Sat Apr 20, 2019 3:43 am

» Nóng: Andrea Agnelli gặp mặt Massimiliano Allegri để bàn về tương lai
by thuanvu86 Fri Apr 19, 2019 2:53 am

» ĐT Việt Nam sẽ mạnh hơn với sự trở lại của Văn Thanh
by thuanvu86 Wed Apr 17, 2019 10:25 am

» Man Utd sẽ vượt "cửa tử" Barca nhờ "ông ngoại tuổi 30"
by thuanvu86 Tue Apr 16, 2019 10:07 pm

» 'Đó là sự đần độn đúng nghĩa'
by thuanvu86 Tue Apr 16, 2019 4:14 am

» Tiễn Cardiff xuống hạng, sao Burnley hành động "quá ngọt ngào"
by thuanvu86 Mon Apr 15, 2019 9:17 am

» Scholes: "Man Utd không nên giữ bất kỳ ai cả"
by thuanvu86 Sun Apr 14, 2019 8:29 am

» BẠC TIỀN
by phanthanhlanh Sat Apr 13, 2019 10:11 am

» TIẾNG HÁT CHIM CÔI
by mèo con Thu Apr 11, 2019 9:54 pm

» HLV Valverde âu lo với chấn thương của Lionel Messi
by thuanvu86 Thu Apr 11, 2019 5:04 pm

» Mandzukic đứng trước nguy cơ bị treo giò 4 trận
by thuanvu86 Wed Apr 10, 2019 4:56 am

» 3 đội bóng có thể "giải cứu" Gareth Bale khỏi Real Madrid
by thuanvu86 Tue Apr 09, 2019 3:07 am

» Quang Hải trở lại bằng siêu phẩm, HLV Chu Đình Nghiêm nói gì?
by thuanvu86 Mon Apr 08, 2019 10:40 am

» Đại diện xác nhận Fekir đã mặc màu áo Liverpool
by thuanvu86 Sun Apr 07, 2019 2:19 pm

» HLV Simeone đã tìm ra "thuốc giải" Messi trước cuộc chạm trán Barca?
by thuanvu86 Sat Apr 06, 2019 4:27 am

» Thực trạng quan hệ giữa Man Utd - De Gea: Quỷ đỏ đã làm tất cả!
by thuanvu86 Fri Apr 05, 2019 5:39 am

» Công Phượng đá cả trận trong thất bại của Incheon
by thuanvu86 Thu Apr 04, 2019 6:07 am

» Tottenham muốn vượt mặt MU vụ Douglas Costa
by thuanvu86 Wed Apr 03, 2019 4:31 am

» Từ nước Anh xa xôi, Man Utd nhận tin buồn ở thành Milan
by thuanvu86 Tue Apr 02, 2019 8:39 pm

» Chelsea bất ngờ dừng việc đàm phán hợp đồng mới với Hudson-Odoi
by thuanvu86 Mon Apr 01, 2019 9:53 pm

» Tháng ngày lạc lối (thơ ĐL dp)
by dangphuong Mon Apr 01, 2019 9:38 pm

» Mong manh như làn gió (thơ ĐL dp)
by dangphuong Mon Apr 01, 2019 9:30 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by mèo con Sun Mar 31, 2019 10:14 pm

» Pochettino: "Liverpool đang ở đẳng cấp hoàn toàn khác với Spurs"
by thuanvu86 Sun Mar 31, 2019 9:02 pm

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by mèo con Sun Mar 31, 2019 10:36 am

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sun Mar 31, 2019 10:33 am

» Điểm yếu của Liverpool chính là... Van Dijk!
by thuanvu86 Sat Mar 30, 2019 7:28 am

» MẶC KỆ
by mèo con Fri Mar 29, 2019 9:24 pm

» Âm mưu "cuỗm" sao trẻ 72 triệu bảng của M.U, Barca nhận "trái đắng"
by thuanvu86 Fri Mar 29, 2019 3:56 am

» U23 Việt Nam nằm ở nhóm hạt giống số 1 châu Á
by thuanvu86 Thu Mar 28, 2019 6:10 am

» Thơ Đường Luật
by TC Nguyễn Mon Mar 25, 2019 3:17 pm

» Nếu...!
by mèo con Tue Mar 19, 2019 8:31 pm

» Đời tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Mar 17, 2019 9:31 pm

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by phambachieu Sat Mar 16, 2019 10:08 am

» Nhớ! Để Buồn
by Nguyễn Thành Sáng Wed Mar 13, 2019 11:47 pm

» Hiện tượng đau bụng âm ỉ khi mang thai ở các mẹ nguy hiểm thế nào
by yeucon88 Wed Mar 13, 2019 11:22 am

» Em Hãy Yên Lòng Mà Quên Đi
by Nguyễn Thành Sáng Wed Mar 13, 2019 12:38 am

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (695)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 12, 2019 8:58 pm

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (694)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 12, 2019 8:56 pm

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (693)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 12, 2019 8:54 pm

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (692)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 12, 2019 8:52 pm

» Nỗi Buồn Thân Phận
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 12, 2019 3:31 pm

Tàu chiến hiện đại nhất thế giới!

Go down

Tàu chiến hiện đại nhất thế giới! Empty Tàu chiến hiện đại nhất thế giới!

Bài gửi by Liêu Nguyễn on Sat Jan 14, 2012 11:04 am

Sức mạnh của hải quân Mỹ có thể gọi là đứng đầu thế giới nhưng xem ra chỉ là trẻ con so với những con tàu thường xuyên xuất hiện trong hải phận Việt Nam, có thể gọi đây là một lực lượng bí ẩn đáng sợ!!!Tàu chiến hiện đại nhất thế giới! 38

Những năm gần đây ngư dân Việt Nam liên tục bị tấn công, nhà nước Việt Nam sau khi dày công nghiên cứu đã đặt cho lực lượng ấy một cái tên rất là...lạ: "tàu lạ".

Vậy thì chúng hiện đại ở chổ nào? Chúng biết tàng hình đấy! Tàu chiến hiện đại nhất thế giới! 33

Ra đa cũng không thể phát hiện!

"Tàu lạ" có thể thoắt ẩn, thoắt hiện tấn công chúng ta bất cứ lúc nào Tàu chiến hiện đại nhất thế giới! 12 đáng sợ như ông kẹ vậy.

Mặc dù gần đây chúng ta đã có sự đầu tư rất lớn cho lực lượng quốc phòng, có cả vệ tinh nhưng vẫn chưa lần nào ngửi được mùi khói của những con tàu lạ ấy. Chúng cứ tung hòanh, ngang dọc biển đông, giết hại đồng bàoTàu chiến hiện đại nhất thế giới! 39 mà không để lại bất kì dấu vết nào, y như chúng chưa hề tồn tại trong vùng biển rộng lớn đó vậy. Có một điều đặc biệt là chỉ riêng Việt Nam mới có hiện tượng tàu lạ mà thôi. Nếu cố gắng tập trung nghiên cứu, truy tìm nguồn gốc, hoặc tìm cách nào đó thỏa thuận với họ để học được công nghệ chế tạo "tàu lạ" chắc chắn lúc đó lực lượng hải quân của Việt Nam sẽ không có đối thủTàu chiến hiện đại nhất thế giới! 18, sợ gì không lấy lại được Hòang Sa, sợ gì không giữ nổi Trường Sa! Hãy chờ đợi mà xem!

Việt Nam muôn năm!

Liêu Nguyễn
Liêu Nguyễn

Tổng số bài gửi : 212
Join date : 16/09/2009
Age : 32
Đến từ : Bạc Liêu

Về Đầu Trang Go down

Tàu chiến hiện đại nhất thế giới! Empty Re: Tàu chiến hiện đại nhất thế giới!

Bài gửi by TK on Sat Jan 14, 2012 6:19 pm

Ô Hay!

Phát minh vĩ đại lạ lùng thay
Chẳng biết cho là lạ được ngay
Chẳng lạ đôi khi đành phải lạ
Vì quen chẳng lẽ lại ô hay?
TK
TK

Tổng số bài gửi : 3674
Join date : 19/10/2009
Đến từ : Hà Nội, Việt Nam

http://sites.google.com/site/tkintcol/

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết