Latest topics
» Tội đồ (tản mạn dp)
by dangphuong Thu Feb 27, 2020 10:02 pm

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Feb 20, 2020 11:02 am

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Feb 20, 2020 11:01 am

» Không đề ...
by PC/IS Thu Feb 20, 2020 10:52 am

» Sửa sai
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue Feb 18, 2020 5:41 pm

» Những nghi vấn quanh Vũ Hán
by dangphuong Mon Feb 17, 2020 11:28 pm

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Feb 17, 2020 11:03 pm

» Tìm Đâu /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Feb 17, 2020 10:58 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sat Feb 15, 2020 4:23 pm

» Virus Vũ Hán
by quoctuan Sat Feb 15, 2020 11:41 am

» Happy Valentine /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Feb 12, 2020 8:52 pm

» Chiếc bóng mờ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Feb 02, 2020 6:42 am

» Ngày tháng cũng phân vân (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Jan 30, 2020 6:25 pm

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Jan 30, 2020 8:44 am

» Màu xanh biêng biếc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed Jan 29, 2020 9:44 pm

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Jan 22, 2020 11:53 pm

» GÁNH ĐƯỜNG THÙNG "KÍNH MỜI"
by vancali96 Mon Jan 20, 2020 8:15 pm

» Có hai mùa Xuân/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:56 pm

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:48 pm

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Sat Jan 18, 2020 10:00 am

» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by dangphuong Fri Jan 17, 2020 9:06 pm

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Mon Jan 06, 2020 3:14 am

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue Dec 31, 2019 8:51 pm

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed Dec 25, 2019 9:19 pm

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:51 am

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:49 am

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:47 am

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:44 am

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Dec 22, 2019 9:58 am

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Dec 12, 2019 11:31 am

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon Dec 09, 2019 2:32 pm

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Dec 06, 2019 5:03 pm

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat Nov 23, 2019 9:34 pm

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:49 pm

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:47 pm

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Nov 18, 2019 7:05 pm

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:30 am

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:21 am

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon Nov 04, 2019 11:02 pm

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Oct 24, 2019 11:15 pm

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:49 pm

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:33 pm

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Oct 20, 2019 4:38 am

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 10:04 pm

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 9:56 pm

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu Oct 17, 2019 8:47 pm

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Wed Oct 16, 2019 9:52 am

» Vàng thu
by lethi Tue Oct 08, 2019 8:23 am

» Giận
by lethi Mon Oct 07, 2019 10:27 am

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Sep 27, 2019 10:29 am

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:48 pm

» Mật khúc
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:47 pm

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:46 pm

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Sep 16, 2019 12:40 am

» Ca dao xanh
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:41 pm

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:38 pm

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Sat Sep 07, 2019 9:49 am

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Sep 02, 2019 4:54 am

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Aug 30, 2019 4:07 am

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Thu Aug 29, 2019 8:22 am

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Mon Aug 26, 2019 9:23 am

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat Aug 24, 2019 9:07 pm

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Aug 20, 2019 8:22 pm

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Aug 19, 2019 10:57 am

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:31 pm

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:24 pm

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue Aug 13, 2019 11:20 am

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue Aug 06, 2019 2:38 pm

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 12:30 pm

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:34 am

Tranh điêu khắc gỗ

Go down

Tranh điêu khắc gỗ Empty Tranh điêu khắc gỗ

Bài gửi by dinhthibichchau on Mon Jun 25, 2012 1:33 pm

CÔNG TY TNHH KIM CÁT chuyên cung cấp các loại tranh điêu khắc gỗ.
Địa chỉ: 306 Đại Lộ Bình Dương, Phú Hòa, TX. Thủ Dầu Một, Bình Dương.
ĐT: 01656 039838 gặp Ms. Châu
0913.142239 FAX:0650.3829505
Giá chưa bao gồm thuế VAT khi xuất hóa đơn.
Phạm vi bán trên toàn quốc.
Phí vận chuyển công ty chịu.
Tranh điêu khắc gỗ không chỉ đem lại không gian trang trọng, quý phái, và đậm đà bản sắc dân tộc nhưng lại không kém phần hiện đại. Mang lại cho người thưởng thức cảm giác hòa mình cùng với thiên nhiên.
Trong Nghệ Thuật điêu khắc Gỗ thì Tranh khắc Gỗ là nhóm sản phẩm có giá trị cao nhất . Cũng dễ hiểu vì không như Tượng , Tranh đòi hỏi phải có tay nghề thời gian sự phức tạp kỹ xảo trong từng đường nét đục trạm .Về nguyên liệu với pho tượng ta có thể tận dụng từng mẩu gỗ nhỏ có thể là 5x5cm hoặc những đoạn Gốc Rễ khai thác trong Rừng còn với Tranh. Nguyên liệu bắt buộc phải là Gỗ nguyên khối sẻ từ thân cây to và để đảm bảo chất lượng thì Gỗ phải không dập vỡ thủng nứt...
1. Phong Cảnh Hữu Tình (Pơmu)
Kích Thước: 1500x800
Chất Liệu: Gỗ Pơmu, Khung: Gỗ Hương
Click vào ảnh để xem kích thước đầy đủ
Giá: 10 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 522471_343427929060524_927977437_n
2. Tứ Quý (Pơmu)
Kích Thước (mỗi tấm): 340x870
Chất Liệu: Gỗ Pơmu, Khung: gỗ Hương
Giá: 7 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 522471_343427939060523_1094556424_n
3. Cá chép Hoá Rồng
Kích Thước : 790x1000
Chất Liệu: Gỗ Camxe, Khung: gỗ Hương
Giá: 7 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 522471_343427945727189_1706735432_n

4. Phong Cảnh Hữu Tình (Camxe)
Kích Thước: 1500x800
Chất Liệu: Gỗ Camxe, Khung: Gỗ Hương
Giá: 8 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 522471_343427949060522_1572745617_n
5. Bách Niên Giai Lão
Kích Thước: 1400x770
Chất Liệu: Gỗ Camxe, Khung: Gỗ Hương
Giá: 9 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 522471_343427955727188_912618160_n

6. Tứ Quý (Gỗ Tràm)
Kích Thước (mỗi tấm): 340x870
Chất Liệu: Gỗ Tràm
Giá: 6 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 303399_343433505726633_2082853569_n
7. Phú Quý Hạnh Phúc
Kích Thước: 1108x2002
Chất Liệu: Gỗ Tràm Bông Vàng
Giá: 15 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 303399_343433509059966_111252814_n
8. Bông Sen
Kích Thước: 710x430
Chất Liệu: gỗ Hồng Đào
Giá: 1 400 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 303399_343433512393299_140618370_n
9. Hoa Hồng
Kích thước: 480x320
Chất Liệu: gỗ Hồng Đào
Giá: 1 200 000 VNĐ

Tranh điêu khắc gỗ 601139_343489879054329_849818499_n
10. Hoa Hải Đường
Kích Thước: 315x485
Chất Liệu : gỗ Hồng Đào
Giá: 1 400 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 303399_343433519059965_153813374_n
11. Quần Long Hội Tụ
Kích thước: 1530x640
Giá: 6 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 380340_343434932393157_1254511023_n
12. Niên Niên Đại Cát
Kích Thước: 1100x720, tràm bông vàng
Giá: 7 500 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 380340_343434949059822_352149898_n
13. Thuận Buồm Xuôi Gió
Kích Thước: 1500x790
Giá: 8 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 380340_343434959059821_1907974917_n
14. Mã Đáo Thành Công ( Pơmu)
Kích Thước: 1370x760<br />
Chất Liệu : gỗ Pơmu, Khung: gỗ Hương
Giá: 9 000 000 VNĐ
Tranh điêu khắc gỗ 389187_343434969059820_1158675729_n

Địa chỉ: CÔNG TY TNHH KIM CÁT chuyên cung cấp các loại tranh điêu khắc gỗ.
ĐT: 01656 039838 gặp Ms. Châu
06503 844 328
FAX:0650.3829505

dinhthibichchau

Tổng số bài gửi : 2
Join date : 25/06/2012

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết