Latest topics
» LƯỢN SÓNG ĐÃ XA BỜ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Today at 10:21 am

» SẦU HOA LỆ
by ChinhNguyen/H.N.T. Today at 10:15 am

» THƠ LÊ HỒNG
by lehong Yesterday at 6:21 pm

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội (4)
by lehong Yesterday at 12:15 am

» Dòng sông đã cạn (thơ ĐL dp)
by lehong Wed Apr 18, 2018 6:40 pm

» Nắng chiều đã tắt (thơ dp)
by dangphuong Wed Apr 18, 2018 6:05 pm

» Thơ họa Nguyễn Thành Sáng & Tam Muội
by lehong Wed Apr 18, 2018 1:09 am

» THƠ CHỌC GHẸO
by lehong Tue Apr 17, 2018 9:14 pm

» THÊM ĐƯỜNG VÀO THƠ
by lehong Tue Apr 17, 2018 8:57 pm

» Đượm Mãi Dẫu Chưa Tên
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 17, 2018 6:08 pm

» Mộng Và Nỗi Đợi
by Nguyễn Thành Sáng Mon Apr 16, 2018 10:09 pm

» Ở Lại Cũng Buồn
by Nguyễn Thành Sáng Mon Apr 16, 2018 10:02 pm

» VỚI AI? (thơ 4 câu -dp)
by lehong Mon Apr 16, 2018 8:04 pm

» Nắng mưa (thơ 4 câu -dp)
by lehong Mon Apr 16, 2018 7:52 pm

» SYRIA
by quoctuan Mon Apr 16, 2018 5:00 pm

» Nỗi Niềm (1)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 15, 2018 9:27 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (138)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 15, 2018 9:25 pm

» Thao Thức Nhớ Em
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 15, 2018 12:32 pm

» Một nét sầu (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Fri Apr 13, 2018 8:59 pm

» Sao Chẳng Thấy
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 13, 2018 7:22 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (137)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 13, 2018 7:20 pm

» Nỗi Buồn Mênh Mông
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 13, 2018 5:27 pm

» Gặp Lại Em
by Nguyễn Thành Sáng Thu Apr 12, 2018 7:09 pm

» Soi gia ben bo vuc
by dangphuong Wed Apr 11, 2018 7:40 am

» CÙNG NHAU ĐỂ PHAI PHÔI (2)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 10, 2018 11:22 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (136)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 10, 2018 11:19 pm

» ÔI! THỜI GIAN...
by mèo con Tue Apr 10, 2018 8:52 pm

» Mong Em Tha Lỗi Cho Anh
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 10, 2018 7:38 pm

» Xuôi theo sóng nước (thơ ĐL dp)
by mèo con Tue Apr 10, 2018 5:12 am

» HOÀI MỘNG
by mèo con Tue Apr 10, 2018 5:10 am

» HỌA SĨ
by mèo con Tue Apr 10, 2018 5:07 am

» Giọng Bắc giọng Nam (tản mạn dp)
by dangphuong Mon Apr 09, 2018 8:22 pm

» Giọt nắng trong mơ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Mon Apr 09, 2018 6:04 pm

» Anh Cũng Nhớ Em
by Nguyễn Thành Sáng Mon Apr 09, 2018 12:31 pm

» Nỗi Tương Tư
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 08, 2018 1:38 pm

» Trăng Vẫn Trăng
by Nguyễn Thành Sáng Sat Apr 07, 2018 11:18 am

» LANG THANG TÌM KHUÂY LÃNG
by Nguyễn Thành Sáng Sat Apr 07, 2018 11:16 am

» Chảy Vào Tâm Can
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 06, 2018 7:05 pm

» Nguyên nhân gây loãng xương ở người cao tuổi và cách phòng tránh.
by huy159 Fri Apr 06, 2018 8:57 am

» Chẳng Lo
by Nguyễn Thành Sáng Thu Apr 05, 2018 5:52 pm

» Thương Vợ
by Nguyễn Thành Sáng Thu Apr 05, 2018 1:04 pm

» Phải Vậy Không Em?
by Nguyễn Thành Sáng Wed Apr 04, 2018 10:33 am

» ĐƯỜNG XƯA LÁ ĐỔ
by Nguyễn Thành Sáng Wed Apr 04, 2018 10:31 am

» Cheo cang ngong/cn-hnt
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Apr 04, 2018 3:55 am

» Sóng Gợn Cõi Dương Trần
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 03, 2018 5:35 pm

» Tình Cách Trở
by Nguyễn Thành Sáng Mon Apr 02, 2018 7:14 pm

» Ngày tây ngày ta (tản mạn dp)
by dangphuong Mon Apr 02, 2018 6:21 pm

» Nói Với Con
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 01, 2018 11:35 pm

» Chưa hiểu (thơ dp)
by dangphuong Sun Apr 01, 2018 11:34 pm

» HỒ THU GỢN SÓNG
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 01, 2018 11:32 pm

» Nhớ nhớ quên quên (tản mạn dp)
by dangphuong Sat Mar 31, 2018 8:25 pm

» Thanh Thản Bước Chân
by Nguyễn Thành Sáng Sat Mar 31, 2018 7:42 pm

» Vẫn Còn Đây Và Tiếng Hú
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 30, 2018 10:24 am

» Chiếc Áo Em May
by Nguyễn Thành Sáng Thu Mar 29, 2018 10:26 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (135)
by Nguyễn Thành Sáng Thu Mar 29, 2018 10:23 pm

» Cũng Một Chiều Buồn
by Nguyễn Thành Sáng Thu Mar 29, 2018 6:43 pm

» XUÂN LỮ VÀ MÙA ĐÔNG
by mèo con Thu Mar 29, 2018 4:38 am

» Như nắng như mưa (thơ 4 câu -dp)
by dangphuong Wed Mar 28, 2018 6:35 pm

» Lỡ Làng Xót Xa
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Mar 28, 2018 5:36 am

» Em Có Biết ?
by Nguyễn Thành Sáng Mon Mar 26, 2018 10:12 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (134)
by Nguyễn Thành Sáng Mon Mar 26, 2018 10:01 pm

» Cảnh Ngộ Trái Ngang
by Nguyễn Thành Sáng Sun Mar 25, 2018 6:41 pm

» Thương Nhớ Vọng Xa Xôi
by mèo con Sun Mar 25, 2018 10:47 am

» NỤ CƯỜI
by mèo con Sat Mar 24, 2018 9:13 pm

» Mua Xuan Hi Vong/CN.hnt
by mèo con Sat Mar 24, 2018 9:11 pm

» Tiếng Lòng !
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 23, 2018 9:03 pm

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (133)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 23, 2018 9:01 pm

» Nỗi Buồn Thầm Lặng
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 23, 2018 2:10 pm

» Một trời tâm tư (thơ 4 câu -dp)
by dangphuong Thu Mar 22, 2018 8:58 pm

» Chạnh Nhớ!
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 20, 2018 10:12 pm

Chiều quê mẹ - Dũng Nhi - donghoa

Go down

Chiều quê mẹ - Dũng Nhi - donghoa

Bài gửi by nguyenchihiep on Fri Jan 19, 2018 8:17 pm

avatar
nguyenchihiep

Tổng số bài gửi : 8161
Join date : 31/05/2010
Age : 58

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết