Latest topics
» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Today at 11:02 am

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Today at 11:01 am

» Không đề ...
by PC/IS Today at 10:52 am

» Sửa sai
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue Feb 18, 2020 5:41 pm

» Những nghi vấn quanh Vũ Hán
by dangphuong Mon Feb 17, 2020 11:28 pm

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Feb 17, 2020 11:03 pm

» Tìm Đâu /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Feb 17, 2020 10:58 pm

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sat Feb 15, 2020 4:23 pm

» Virus Vũ Hán
by quoctuan Sat Feb 15, 2020 11:41 am

» Happy Valentine /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Feb 12, 2020 8:52 pm

» Chiếc bóng mờ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Feb 02, 2020 6:42 am

» Ngày tháng cũng phân vân (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Jan 30, 2020 6:25 pm

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Thu Jan 30, 2020 8:44 am

» Màu xanh biêng biếc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed Jan 29, 2020 9:44 pm

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed Jan 22, 2020 11:53 pm

» GÁNH ĐƯỜNG THÙNG "KÍNH MỜI"
by vancali96 Mon Jan 20, 2020 8:15 pm

» Có hai mùa Xuân/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:56 pm

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Jan 20, 2020 7:48 pm

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Sat Jan 18, 2020 10:00 am

» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by dangphuong Fri Jan 17, 2020 9:06 pm

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Mon Jan 06, 2020 3:14 am

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue Dec 31, 2019 8:51 pm

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed Dec 25, 2019 9:19 pm

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:51 am

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:49 am

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:47 am

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Mon Dec 23, 2019 10:44 am

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Dec 22, 2019 9:58 am

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Dec 12, 2019 11:31 am

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon Dec 09, 2019 2:32 pm

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Dec 06, 2019 5:03 pm

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat Nov 23, 2019 9:34 pm

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:49 pm

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu Nov 21, 2019 3:47 pm

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Nov 18, 2019 7:05 pm

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:30 am

» Trang thơ ChinhNguyên/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Nov 07, 2019 5:21 am

» LỄ CẦU CHO CÁC ĐẲNG LINH HỒN.
by hongphuc Mon Nov 04, 2019 11:02 pm

» Huyền thoại R2/ CN-H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Oct 24, 2019 11:15 pm

» ĐÔNG SANG
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:49 pm

» TRỞ VỀ
by hongphuc Wed Oct 23, 2019 2:33 pm

» Tháng ngày cằn cỗi (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun Oct 20, 2019 4:38 am

» ÔI ĐÀN BÀ
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 10:04 pm

» TÌM ĐÂU TIẾNG CẰN NHẰN...
by hongphuc Fri Oct 18, 2019 9:56 pm

» Cõi yêu ( ngũ thập liên hoàn trường họa )
by dangphuong Thu Oct 17, 2019 8:47 pm

» TRĂNG ĐÃ VỀ VỚI BIỂN
by hongphuc Wed Oct 16, 2019 9:52 am

» Vàng thu
by lethi Tue Oct 08, 2019 8:23 am

» Giận
by lethi Mon Oct 07, 2019 10:27 am

» Tình ta như biển rộng/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Sep 27, 2019 10:29 am

» 11/9 Hủy Diệt Tháp Đôi Khai Sinh Hội Ngộ
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:48 pm

» Mật khúc
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:47 pm

» Nghịch Cảnh
by mèo con Sat Sep 21, 2019 6:46 pm

» Con đường trong mưa (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon Sep 16, 2019 12:40 am

» Ca dao xanh
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:41 pm

» Ước Thầm/CN-HNT
by mèo con Wed Sep 11, 2019 11:38 pm

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Sat Sep 07, 2019 9:49 am

» Thăm bạn lần thứ hai
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Sep 02, 2019 4:54 am

» CHẤP NHẬN
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri Aug 30, 2019 4:07 am

» NỖI LÒNG MONG LŨ VỀ
by hongphuc Thu Aug 29, 2019 8:22 am

» Người lập trình cần có tâm thế ?
by thetvbytesoft2 Mon Aug 26, 2019 9:23 am

» ĐÊM ĐÔNG
by hongphuc Sat Aug 24, 2019 9:07 pm

» Tàn tạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Aug 20, 2019 8:22 pm

» Nỗi Niềm Của Gió
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon Aug 19, 2019 10:57 am

» Mảng rêu phong (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:31 pm

» Bao nhiêu mới đủ (thơ 4 câu-dp)
by Vàng Anh Tue Aug 13, 2019 11:24 pm

» ...Còn chi bên trời!
by TC Nguyễn Tue Aug 13, 2019 11:20 am

» "Thật xấu hổ, thế nhưng tôi nghĩ Arsenal khó có khả năng để có cậu ấy"
by thuanvb86 Tue Aug 06, 2019 2:38 pm

» Tiểu Sử Tác Giả trên Dòng Thơ
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 12:30 pm

» Tập Thơ Mãi Mãi Yêu Em
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:34 am

» Tập Thơ Yêu Em Một Mình
by bounthanh sirimoungkhoune Sun Aug 04, 2019 11:22 am

Chung cư Thanh Hà

Go down

Chung cư Thanh Hà Empty Chung cư Thanh Hà

Bài gửi by hanhmit on Mon Jan 14, 2019 9:15 am

Chung cư Thanh Hà
Chung cư Thanh Hà nơi tiện ích đẳng cấp 5 sao, giá bình dân chỉ 10.5tr/m2, 11tr/m2 đã rẻ nhất Hà Nội nay còn rẻ hơn. Bạn còn chần chừ gì nữa mà không gọi ngay cho chúng tôi để sở hữu căn hộ cho gia đình yêu thương của bạn, để gia đình bạn có một cuộc sống đủ đầy và hạnh phúc viên mãn. Cùng tìm hiểu tại sao chung cư Thanh Hà lại được nhiều chủ đầu tư và gia đình quan tâm và lựa chọn như hiện nay nhé.
Tồng quan dự án
Chung cư Thanh Hà nằm trong tổ hợp khu đô thị sinh thái do tập đoàn Namwon Hàn Quốc và Cienco5 tư vấn thiết kế kiến trúc hạ tầng , diện tích 420ha, mật độ xây dựng 29%, lớn gấp 3 khu đô thị Linh Đàm.
Bao gồm 9.000 lô đất nền biệt thự liền kề
Tổ hợp 100 tòa chung cư cao 16 – 19 tầng
Công viên nước lớn nhất Hà Đông 18.700m2
Khu liên hợp thể thao, sân vận động, bể bơi 4 mùa
2 hồ điều hòa lớn 30ha nằm trong lòng khu đô thị
Khách sạn 5 sao Mường Thanh và trung tâm thương mại
Giao thông nối Xala – Nguyễn Xiển – Tôn Thất Tùng
Vị trí đắt địa
Chung Cư Thanh Hà B2.1 có vị trí đắc địa và tụ dân bậc nhất khu đô thị Thanh Hà. Dự án nằm trên đường trục phía Nam, mặt cắt ngang 50m, 4 làn xe rất thuận lợi kết nối giao thông đến các khu vực trọng điểm. Bắt đầu từ Quận Hà Đông đi qua các Huyện Thanh Oai, Phú Xuyên, Ứng Hòa kết nối đến QL1 tại km 214 + 320 tại Huyện Phú Xuyên và Quốc Lộ 1A đoạn dưới cầu Giẽ Tỉnh Hà Nam. Đầu kia tuyến đường nối Thanh Hà – Xala – Nguyễn Xiển – Tôn Thất Tùng vào nội đô Thành Phố Hà Nội.
Cách bệnh viện 103, bệnh viện Bỏng Quốc Gia, Bệnh Viện K , Đại Học An Ninh 2.5km
Cách khu đô thị Văn Quán hơn 2km, tiếp giáp khu đô thị Xala, Văn Phú, Mậu Lương 
Cách bến xe Yên Nghĩa 4km, siêu thị Metro Hà Đông 1,5km
Gần hệ thống trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3 chuẩn quốc tế ….. trong bán kính 3km
Các tiện ích nổi bật
Khu đô thị Thanh Hà được thừa hưởng các tiện ích cao cấp của một khu đô thị sinh thái đẳng cấp Quốc Tế, hệ thống bảo vệ an ninh 24/24, Sân tập golf , bể bơi bốn mùa, khu liên hợp thể thao, sân vận động ….
Với không gian sống bên hồ điều hòa, công viên nước lớn nhất Hà Đông, Công viên cây xanh, chỗ vui chơi giải trí cho trẻ em và nơi tản bộ thể dục dưỡng sinh cho người già. 
Hệ thống trường học liên cấp song ngữ quốc tế, trường học mần non, cấp 1 , cấp 2 , cấp 3 chất lượng hàng đầu ngay trong khu đô thị. Hệ thống các trung tâm Ngoại Ngữ nổi tiếng , trung tâm học đàn , học Dance ….
Bệnh viện Diên Hồng chuẩn quốc tế nằm ngay trong khu đô thị , là nơi để bạn yên tâm để gửi gắm sức khỏe của mình khi trái gió trở trời .
Trung Tâm Thương Mại Lớn siêu thị Mường Thanh là nơi trao đổi mua sắm sầm uất, nơi cư dân có thể bước chân là đến nơi mua sắm, thưởng thức ẩm thực, vui chơi thư giãn.
Dân Hà Đông sẽ kéo về Công Viên Nước Thanh Hà sau khi hoàn thành, Công viên nước lớn nhất Hà Đông sẽ là nơi vui chơi phục vụ cho cư dân Chung Cư Thanh Hà.
Giá bán căn hộ chung cư Thanh Hà:
Căn Hộ 47,77m2 giá 11tr/m2 ; ~ 525tr/căn ; chênh khoảng 20tr/căn
Căn Hộ các tòa nhìn nhau 61m2, 2 phòng ngủ giá 10.5tr ~ 640tr/căn
Căn Hộ 63m2 giá 10.5tr/m2 , 2 phòng ngủ , tổng tiền ~ 661tr/căn
Căn hộ 3 phòng ngủ, View hồ điều hòa 83m2 giá 12tr/m2 ~ 1tỷ/căn
Giá chênh bán tùy căn hộ và tùy tầng và tùy thời điểm. Vì vậy để mua được căn hộ đẹp với giá rẻ các bạn hãy liên hệ với chung tôi càng sớm thì bạn sẽ có nhiều lựa chọn ưng ý hơn cho mình.
Ngoài ra khu đô thị của chúng tôi được quy hoạch nhiều lô đất Vip, biệt thự Thanh Hà mặt hồ rất đẹp, phù hợp cho nhiều đối tượng không thích ở chung cư mà muốn mua nhà mặt đất, nhà riêng để có mặt bằng kinh doanh, vừa ở vừa làm văn phòng. Bạn còn chần chừ gì nữa, hãy nhanh tay chọn cho mình một căn hộ hay một dự án như ý nhé! Gọi ngay 0934.678.666, chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp tất cả các thắc mắc của các bạn.

hanhmit

Tổng số bài gửi : 3
Join date : 11/01/2019

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết