Latest topics
» Chỉ là sóng vỗ (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Yesterday at 9:04 pm

» Hết một ngày (thơ ĐL dp)
by dangphuong Yesterday at 9:00 pm

» MÀU TRẮNG CỦA ĐỜI NGƯỜI
by quoctuan Wed Feb 22, 2017 10:19 pm

» NỖI BUỒN NHỚ
by Nguyễn Thành Sáng Wed Feb 22, 2017 9:48 pm

» Gửi Cho Em...!
by nguyenchihiep Wed Feb 22, 2017 3:19 pm

» Bóng chiều tà (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Wed Feb 22, 2017 6:40 am

» Mùa đông vô tình (thơ 4 câu -dp)
by dangphuong Mon Feb 20, 2017 10:03 pm

» Mùa đông Houston (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Sat Feb 18, 2017 9:07 pm

» THƠ VỀ CẢNH ĐẸP THIÊN NHIÊN
by quoctuan Fri Feb 17, 2017 11:41 pm

» NỖI NHỚ (3)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Feb 17, 2017 10:34 pm

» Vẫn là biền biệt (thơ dp)
by dangphuong Thu Feb 16, 2017 10:27 pm

» KhúcGiaoMùaĐôngXuân
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu Feb 16, 2017 4:52 am

» ĐẬM NHỚ HOÀI
by Nguyễn Thành Sáng Wed Feb 15, 2017 9:08 pm

» MÃI CÓ BÓNG HÌNH
by Nguyễn Thành Sáng Mon Feb 13, 2017 10:36 pm

» Hai con chó (tản mạn dp)
by dangphuong Mon Feb 13, 2017 6:51 pm

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by dangphuong Mon Feb 13, 2017 6:49 pm

» TÌNH MÃI (2)
by Nguyễn Thành Sáng Sat Feb 11, 2017 5:02 pm

» LÀM SAO
by Nguyễn Thành Sáng Fri Feb 10, 2017 4:30 pm

» THỜI GIAN
by Ls Long Wed Feb 08, 2017 10:09 pm

» SAPA MÙA XUÂN VỀ
by quoctuan Tue Feb 07, 2017 9:35 am

» Đàn bà (thơ ĐL dp)
by truclam_999 Fri Feb 03, 2017 10:59 pm

» Cho Lòng Thanh Thản
by Nguyễn Thành Sáng Thu Feb 02, 2017 9:23 pm

» CHÚC XUÂN Đ.DẬU
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue Jan 31, 2017 5:21 pm

» CHỚ RŨ LÒNG
by Nguyễn Thành Sáng Mon Jan 30, 2017 4:58 pm

» KHÚC NIỆM TỪ
by khucniemtu Mon Jan 30, 2017 12:58 am

» Chúc tết
by quoctuan Sun Jan 29, 2017 10:20 pm

» Cảm Xúc Đầu Xuân
by Nguyễn Thành Sáng Sun Jan 29, 2017 1:20 pm

» NĂM GÀ, VỊNH CON GÀ CHỌI
by quoctuan Sat Jan 28, 2017 10:42 am

» GỬI GẤM YÊU THƯƠNG
by Nguyễn Thành Sáng Fri Jan 27, 2017 5:41 pm

» TRANG THƠ BẠCH TIỂU PHỤNG
by Bạch Tiểu Phụng Wed Jan 25, 2017 5:37 pm

» Nỗi Niềm Khép Kín
by Nguyễn Thành Sáng Wed Jan 25, 2017 9:54 am

» Xuân và thi nhân
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue Jan 24, 2017 5:45 am

» Tết hải ngoại
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue Jan 24, 2017 5:43 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (60)
by Nguyễn Thành Sáng Mon Jan 23, 2017 11:33 pm

» Tiếng Chuông Xưa (Thơ HM)
by Huyền Minh Mon Jan 23, 2017 6:13 am

» Tình Muộn (Thơ HM)
by Huyền Minh Mon Jan 23, 2017 6:06 am

» Có Chuỗi Chiều Đông (Thơ - HM)
by Huyền Minh Mon Jan 23, 2017 5:34 am

» Lối Vào Đào Nguyên (Thơ - Huyền Minh)
by Huyền Minh Mon Jan 23, 2017 5:31 am

» Niệm Khúc
by Huyền Minh Mon Jan 23, 2017 5:29 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (59)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Jan 22, 2017 8:36 pm

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (58)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Jan 22, 2017 12:01 am

» Đời còn tiếng cười (thơ 4 câu -dp)
by dangphuong Sat Jan 21, 2017 9:32 pm

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (57)
by Nguyễn Thành Sáng Sat Jan 21, 2017 5:40 pm

» TÌNH CỦA NÚI
by quoctuan Sat Jan 21, 2017 11:53 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (56)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Jan 20, 2017 9:58 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (55)
by Nguyễn Thành Sáng Wed Jan 18, 2017 7:30 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (54)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Jan 17, 2017 9:31 pm

» THƠ ĐƯỜNG LUẬT - BẠCH TIỂU PHỤNG
by Bạch Tiểu Phụng Mon Jan 16, 2017 7:11 pm

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by phambachieu Mon Jan 16, 2017 5:29 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (53)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Jan 15, 2017 11:13 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (52)
by Nguyễn Thành Sáng Sat Jan 14, 2017 5:49 pm

» 周璇 - 夜上海
by Ls Long Thu Jan 12, 2017 10:19 pm

» Tú_Yên vẽ
by Tú_Yên Thu Jan 12, 2017 12:52 pm

» HƯƠNG MÙA XUÂN
by quoctuan Thu Jan 12, 2017 10:46 am

» 夜來香 HD Audio 『國語上海版』~ 李香蘭 【山口淑子・Lee Hsiang Lan/Shirley Yamaguchi】
by Ls Long Wed Jan 11, 2017 8:34 pm

» Yao Lee - Rose, rose, I love you -1940 (姚莉-玫瑰玫瑰我愛你)
by Ls Long Wed Jan 11, 2017 8:13 pm

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (51)
by Nguyễn Thành Sáng Wed Jan 11, 2017 12:24 pm

» 周璇 - 何日君再來
by Ls Long Tue Jan 10, 2017 9:36 pm

» 永远的微笑 - 周璇
by Ls Long Tue Jan 10, 2017 9:00 pm

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (50)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Jan 10, 2017 3:53 pm

» Dẫu Biết Em Là
by Nguyễn Thành Sáng Tue Jan 10, 2017 2:50 pm

» Cuộc đời sau khi chết
by hongphucmytan Tue Jan 10, 2017 9:25 am

» Truyện Thơ_Cháu của Bà
by dangphuong Mon Jan 09, 2017 6:23 am

» Hồn Lang Trở Về Âm Giới (49)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Jan 08, 2017 6:29 pm

» Tranh và Thơ
by Tú_Yên Sun Jan 08, 2017 12:22 pm

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Sun Jan 08, 2017 12:17 pm

» Những ngày xa xứ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sat Jan 07, 2017 6:56 pm

» Tử trên...1-Cầu Cabrillo...+2-Đỉnh Washington...
by mèo con Sat Jan 07, 2017 9:09 am

» Tình Ảo
by mèo con Sat Jan 07, 2017 9:03 am

» Mê muội (thơ ĐL dp)
by mèo con Sat Jan 07, 2017 9:02 am


Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:28 am


Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by vuithoima on Wed Jul 21, 2010 10:35 am

Tuồng cải lương này có lẻ hơn nữa đời người của vuiem và khg biết xem bao nhiêu lần rồi ... vậy mà khi xem vẩn...rơi nước mắt.
Cám ơn PD...

vuithoima

Tổng số bài gửi : 588
Join date : 17/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:58 am

hehehe,cám ơn @vuithoima!
Xem clip cải lương này xong,PD cũng khóc vì Trần Minh và cười vì cái Khố Chuối :@:

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết