Latest topics
» Trong cuộc tình say - Tp
by Lãng tử ca Yesterday at 8:17 am

» Hương trong gió thoảng - Tphạm
by Lãng tử ca Sun Nov 23, 2014 11:14 pm

» KHÚC NIỆM TỪ
by Admin Fri Nov 21, 2014 9:24 pm

» Tàn Hạ
by dangphuong Fri Nov 21, 2014 8:46 pm

» Thoáng hương xưa - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 21, 2014 4:35 pm

» Mừng 20/11
by Thiên Hiếu Fri Nov 21, 2014 10:21 am

» Kính chú dangphuong xem xét giúp
by khucniemtu Thu Nov 20, 2014 10:00 pm

» Thao thức - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 20, 2014 4:42 pm

» Vẫn theo đùa - Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 19, 2014 5:52 pm

» Đã biết mà sao để nát nhàu!- Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 19, 2014 8:27 am

» Hoa vàng mãi rụng - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 18, 2014 5:34 pm

» Lạc lõng giữa đời - Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 17, 2014 11:06 pm

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Mon Nov 17, 2014 11:08 am

» Trong cõi vô thường- Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 17, 2014 11:00 am

» Lòng như thác đổ - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 4:32 pm

» Đã muộn - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 4:30 pm

» Còn dấu trong tim - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 16, 2014 9:08 am

» Thơ Phong Trần
by laocom Sun Nov 16, 2014 12:01 am

» Sầu về trên phố cũ - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 14, 2014 1:16 pm

» Còn nhớ nhau - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 13, 2014 8:53 pm

» Cho lòng chẳng nguôi - Tphạm
by Lãng tử ca Tue Nov 11, 2014 5:33 pm

» Thêm rã rời - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 11, 2014 5:32 pm

» Thơ Hai Dòng.
by laocom Mon Nov 10, 2014 11:59 pm

» Cây Đa Bến Cũ ...
by laocom Mon Nov 10, 2014 11:51 pm

» Tiếng ngày cũ - Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 09, 2014 6:57 am

» Điếu Cày Nguyễn văn Hải và lá cờ vàng
by dangphuong Sat Nov 08, 2014 10:44 pm

» Tình như sóng vỗ - Tp
by Lãng tử ca Sat Nov 08, 2014 6:32 pm

» Quán hát rong
by Người Hát Rong Sat Nov 08, 2014 3:14 pm

» Còn bao mối nặng nề - Tp
by Lãng tử ca Fri Nov 07, 2014 5:48 pm

» Vợ Chúa Chồng Tôi
by Người Hát Rong Fri Nov 07, 2014 12:13 am

» Để sao phải ngỡ ngàng - Tp
by Lãng tử ca Thu Nov 06, 2014 4:01 pm

» Còn chút dại ngây - Tp
by Lãng tử ca Wed Nov 05, 2014 4:58 pm

» Cứ ngỡ tiếng sóng - Tp
by Lãng tử ca Tue Nov 04, 2014 5:20 pm

» Da bị DỊ ỨNG XI MĂNG- Cách điều trị
by hongphucmytan Mon Nov 03, 2014 7:08 pm

» Sợ tan nỗi ngọt ngào - Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 03, 2014 3:34 pm

» Vẫn trì trong tim - Tp
by Lãng tử ca Mon Nov 03, 2014 6:43 am

» Chưa vơi hết mộng -Tp
by Lãng tử ca Sun Nov 02, 2014 11:35 pm

» Màn cầu hôn độc đáo
by thuyna Sat Nov 01, 2014 9:52 am

» Tạm Biệt Sài Gòn Thân Yêu
by nhathasg Fri Oct 31, 2014 6:47 pm

» Mùa Thu đã mất - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 31, 2014 5:04 pm

» Hoa nhà Tôi
by Tú_Yên Fri Oct 31, 2014 10:37 am

» Tú_Yên vẽ
by Tú_Yên Fri Oct 31, 2014 10:30 am

» Hương tàn Nguyệt tận.- Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 30, 2014 5:39 pm

» Tình ta nhìn lại đã xanh rêu.- Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 29, 2014 5:43 pm

» Thêm hao gầy - Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 29, 2014 10:26 am

» Lạnh qúa mùa Đông.
by Lãng tử ca Tue Oct 28, 2014 6:12 pm

» Chiếc lá bay đi (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Oct 28, 2014 1:18 am

» Chết một thời xa - Tp
by Lãng tử ca Mon Oct 27, 2014 5:24 pm

» Chờ nắng mới - Tp
by laocom Sun Oct 26, 2014 8:33 pm

» Trong dòng đời quẩn quanh - Tp
by Lãng tử ca Sun Oct 26, 2014 6:31 pm

» Khờ (thơ ĐL dp)
by laocom Sun Oct 26, 2014 7:17 am

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by laoton Sat Oct 25, 2014 8:44 am

» Nhớ
by dangphuong Fri Oct 24, 2014 7:04 pm

» Bữa cơm đậm đà hơn với thịt gà sốt cam
by laocom Fri Oct 24, 2014 6:17 pm

» Bỏ lỡ cả xuân thì - Tp
by Lãng tử ca Fri Oct 24, 2014 5:15 pm

» Mừng thọ Mẹ
by laocom Thu Oct 23, 2014 11:18 pm

» Còn nỗi xót xa - Tp
by Lãng tử ca Thu Oct 23, 2014 5:06 pm

» Mùa thu để lại - Tp
by Lãng tử ca Wed Oct 22, 2014 4:05 pm

» Chuyên chữa thoái hóa đốt sống lưng - cổ
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:53 am

» Thà là thế (thơ dangphuong)
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:21 am

» Vẫn nặng mang - Tp
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:15 am

» Cách làm thính ngon
by laocom Wed Oct 22, 2014 7:13 am

» Vết thương tình ái - Tp
by Lãng tử ca Tue Oct 21, 2014 6:33 pm

» Như màu vàng trên chiếc lá (thơ dangphuong)
by dangphuong Tue Oct 21, 2014 6:21 pm

» "Thằng bé" con anh "Con gái" em
by Đặng Nguyễn An Nhiên Tue Oct 21, 2014 5:58 pm

» Hồn chẳng lối ra (thơ ĐL dp)
by laocom Tue Oct 21, 2014 8:03 am

» Dòng sông mệt mỏi (thơ ĐL dp)
by laocom Tue Oct 21, 2014 7:17 am

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Mon Oct 20, 2014 9:33 am

» Chở vào Đông -Tp
by Lãng tử ca Sun Oct 19, 2014 5:21 pm

» Nghiêng cánh sầu (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sat Oct 18, 2014 6:28 pm

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:28 am


Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by vuithoima on Wed Jul 21, 2010 10:35 am

Tuồng cải lương này có lẻ hơn nữa đời người của vuiem và khg biết xem bao nhiêu lần rồi ... vậy mà khi xem vẩn...rơi nước mắt.
Cám ơn PD...

vuithoima

Tổng số bài gửi: 577
Join date: 17/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:58 am

hehehe,cám ơn @vuithoima!
Xem clip cải lương này xong,PD cũng khóc vì Trần Minh và cười vì cái Khố Chuối :@:

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết