Latest topics
» Thơ Hai Dòng.
by Đặng Nguyễn An Nhiên Today at 7:21 pm

» Tình rất mỏng mà sao rất nặng (thơ ĐL dp)
by dangphuong Today at 7:13 pm

» Rồi làm sao nguôi !- Tp
by Lãng tử ca Today at 5:35 pm

» Nắng thu phai - Tp
by Lãng tử ca Yesterday at 10:18 am

» Chưa quên mùa thu cũ. - Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 30, 2014 10:47 am

» Thu xưa vẫn mơ màng - Tp
by Lãng tử ca Fri Aug 29, 2014 4:44 pm

» Góc Đời _Thơ
by 3 Bích Đi Trước Fri Aug 29, 2014 7:05 am

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by lamtieulong Thu Aug 28, 2014 10:10 pm

» Còn trơ với đất trời - Tp
by Lãng tử ca Thu Aug 28, 2014 5:05 pm

» Cấp Tốc Làm Đẹp
by 3 Bích Đi Trước Thu Aug 28, 2014 8:50 am

» Tiếu Ngạo Giang Hồ truyện thơ
by phong trần Wed Aug 27, 2014 8:13 pm

» Thơ Phong Trần
by phong trần Wed Aug 27, 2014 8:07 pm

» Hạnh ngộ nơi đâu - Tp
by Lãng tử ca Wed Aug 27, 2014 5:27 pm

» LUYỆN TẬP
by Thanh Bình Wed Aug 27, 2014 9:12 am

» Mai rồi còn mãi - Tp
by Lãng tử ca Tue Aug 26, 2014 3:42 pm

» HẠ NHỚ - Thơ Song An Châu
by songanchau Tue Aug 26, 2014 10:12 am

» Về Cội
by 3 Bích Đi Trước Tue Aug 26, 2014 9:03 am

» Thơ Gió Bụi
by 3 Bích Đi Trước Mon Aug 25, 2014 1:22 pm

» Sóng Còn Chưa Dứt
by 3 Bích Đi Trước Mon Aug 25, 2014 1:19 pm

» Bình An
by 3 Bích Đi Trước Mon Aug 25, 2014 1:08 pm

» Một góc buồn - Tp
by Lãng tử ca Mon Aug 25, 2014 10:10 am

» Anh Có Nghe Thu
by nhathasg Sun Aug 24, 2014 11:01 pm

» Đã lạc mất mùa Thu - Tp
by Lãng tử ca Sun Aug 24, 2014 10:38 pm

» Dáng ngọc nay còn đâu!- Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 23, 2014 10:45 pm

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Sat Aug 23, 2014 9:31 am

» Tình
by nhathasg Fri Aug 22, 2014 9:32 pm

» Mẹ Ơi Vu Lan Lại Về
by nhathasg Fri Aug 22, 2014 9:04 pm

» Vẫn hoài thương - Tp
by Lãng tử ca Fri Aug 22, 2014 7:08 pm

» MỤC ĐÍCH THEO DÕI CHỒNG
by dvseowebsitechuyennghiep Thu Aug 21, 2014 5:00 pm

» Còn Trong mưa bụi - Tp
by Lãng tử ca Thu Aug 21, 2014 4:45 pm

» Viết tắt
by khucniemtu Wed Aug 20, 2014 7:01 pm

» Ngọc Duy Thanh
by khucniemtu Wed Aug 20, 2014 6:51 pm

» KHÚC NIỆM TỪ
by khucniemtu Wed Aug 20, 2014 6:30 pm

» Buồn xưa (thuận nghịch độc)
by nguyenchihiep Wed Aug 20, 2014 12:22 pm

» Nỗi nhớ còn mang - Tp
by Lãng tử ca Wed Aug 20, 2014 9:46 am

» Khi nào châu hợp phố?!- Tp
by Lãng tử ca Tue Aug 19, 2014 4:52 pm

» EM ĐI LÚC CHIẾN TRANH TÀN - Thơ Song An Châu
by songanchau Tue Aug 19, 2014 10:10 am

» Sầu đông (thuận nghịch độc)
by nguyenchihiep Mon Aug 18, 2014 6:02 pm

» TÌNH CAO NGUYÊN
by tonnuthihanh Mon Aug 18, 2014 12:42 am

» Sa vào bóng tối (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Aug 17, 2014 7:38 pm

» Trăng còn quạnh quẽ - Tp
by Lãng tử ca Sun Aug 17, 2014 6:48 pm

» HãY Cho Em
by nhathasg Sun Aug 17, 2014 3:25 pm

» Bỗng ngất ngây - Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 16, 2014 4:31 pm

» Thuận theo đường Đạo (Tập 6, Bộ I) - Đạo Tâm ánh vàng
by xuanbinh Fri Aug 15, 2014 4:50 pm

» Đạo Tâm Ánh Vàng (Tập 2) *Tiếp theo* Bộ I
by xuanbinh Thu Aug 14, 2014 7:01 pm

» Bâng khuâng mùa cũ -Tp
by Lãng tử ca Thu Aug 14, 2014 5:32 pm

» Bốn mùa kỷ niệm (thuận nghịch độc)
by nguyenchihiep Thu Aug 14, 2014 8:47 am

» Vọng thu (thuận nghịch độc)
by nguyenchihiep Wed Aug 13, 2014 10:28 pm

» Đêm tàn nguyệt tận. Tp
by Lãng tử ca Wed Aug 13, 2014 5:42 pm

» Nửa chừng bỏ cuộc chơi (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Tue Aug 12, 2014 6:48 pm

» Có thể nào quên - Tp
by Lãng tử ca Tue Aug 12, 2014 5:32 pm

» Dáng Xuân Xưa (Thơ Huyền Minh)
by Huyền Minh Tue Aug 12, 2014 12:33 am

» Chiều nghiêng bóng đổ- Tp
by Lãng tử ca Mon Aug 11, 2014 7:16 pm

» Sóng vỗ từ trong mộng - Tp
by Lãng tử ca Sun Aug 10, 2014 5:21 pm

» Buồn vui ngày tựu trường dl donghoa
by nguyenchihiep Sat Aug 09, 2014 11:48 pm

» Còn nợ vay - Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 09, 2014 5:18 pm

» Cõi Mơ
by nhathasg Sat Aug 09, 2014 11:01 am

» Xa rồi kỷ niệm - Tp
by Lãng tử ca Fri Aug 08, 2014 5:39 pm

» Nhớ dáng xưa (thuận nghịch độc)
by nguyenchihiep Fri Aug 08, 2014 5:02 pm

» NGHĨ
by tonnuthihanh Thu Aug 07, 2014 11:06 pm

» Nhặt lá trả về em - Tp
by Lãng tử ca Thu Aug 07, 2014 4:55 pm

» Thu vẫn chờ em - Tp
by Lãng tử ca Tue Aug 05, 2014 2:44 pm

» Đêm
by nhathasg Tue Aug 05, 2014 8:54 am

» Nghe còn gió lay- Tp
by Lãng tử ca Mon Aug 04, 2014 7:02 pm

» Thương hoài tình xa - Tp
by Lãng tử ca Mon Aug 04, 2014 6:51 pm

» Hoa nắng ( thơ dl nhathasg)
by nguyenchihiep Sun Aug 03, 2014 7:00 pm

» Còn Chăng Giấc Mơ Xưa
by nhathasg Sun Aug 03, 2014 1:55 pm

» Giọt mưa tội tình (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Sat Aug 02, 2014 4:52 pm

» Hương tóc bay bay - Tp
by Lãng tử ca Sat Aug 02, 2014 4:20 pm

» Nhạt nhòa năm tháng (thơ ĐL dp)
by nguyenchihiep Sat Aug 02, 2014 1:53 pm

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:28 am


Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by vuithoima on Wed Jul 21, 2010 10:35 am

Tuồng cải lương này có lẻ hơn nữa đời người của vuiem và khg biết xem bao nhiêu lần rồi ... vậy mà khi xem vẩn...rơi nước mắt.
Cám ơn PD...

vuithoima

Tổng số bài gửi: 577
Join date: 17/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:58 am

hehehe,cám ơn @vuithoima!
Xem clip cải lương này xong,PD cũng khóc vì Trần Minh và cười vì cái Khố Chuối :@:

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết