Latest topics
» Vẫn còn mê mải (thơ ĐL dp)
by dangphuong Yesterday at 8:20 pm

» Hướng dẫn sử dụng máy tính tiền đúng cách
by thuyna Yesterday at 10:55 am

» Cung đàn xưa - Tp
by Tphạm Wed Mar 04, 2015 6:00 pm

» Máy tính tiền Casio SE-S10 chính hãng, in hóa đơn trực tiếp
by hientm Wed Mar 04, 2015 3:55 pm

» Câu đố hơi khó
by mayepgach Wed Mar 04, 2015 11:03 am

» Ai? (câu đố)
by mayepgach Wed Mar 04, 2015 11:02 am

» Chơi net (dp)
by dangphuong Tue Mar 03, 2015 10:12 pm

» Tôi đi (thơ 4 câu dp)
by vuithoima Tue Mar 03, 2015 7:54 pm

» Nắng phai - Tp
by Tphạm Tue Mar 03, 2015 6:21 pm

» Mách bạn bí quyết trị nám siêu tốc bằng nghệ
by andypham2001 Tue Mar 03, 2015 2:25 pm

» Thơ Tú_Yên - Mùa Xuân
by Tú_Yên Tue Mar 03, 2015 10:19 am

» Thơ cho Người...
by Tú_Yên Tue Mar 03, 2015 10:07 am

» Trống trải - Tp
by Tphạm Mon Mar 02, 2015 5:28 pm

» Post YOUTUBE lên Hội Ngộ
by mayepgach Mon Mar 02, 2015 2:47 pm

» Vừa Lõm vừa Kao
by mayepgach Mon Mar 02, 2015 2:46 pm

» máy tính tiền Casio SE-S400 có ngăn kéo đựng tiền
by hientm Mon Mar 02, 2015 1:50 pm

» Đi tìm mùa xuân. - Tp
by Tphạm Sun Mar 01, 2015 7:11 pm

» Lỡ mộng xuân - Tp
by Tphạm Sat Feb 28, 2015 10:50 am

» Chuyên máy tính tiền CASIO SE-S300 chính hãng, khuyến mãi hấp dẫn
by hientm Sat Feb 28, 2015 10:35 am

» Cây Đa Bến Cũ ...
by Van Truong Fri Feb 27, 2015 11:38 pm

» Tìm đâu nụ cười - Tp
by Tphạm Fri Feb 27, 2015 5:30 pm

» Bóng tối (thơ dp)
by dangphuong Fri Feb 27, 2015 8:53 am

» Để ướt mắt ai ! - Tp
by Tphạm Thu Feb 26, 2015 8:33 pm

» Lần cuối như thế (thơ ĐL dp)
by dangphuong Thu Feb 26, 2015 7:33 pm

» Màn cầu hôn độc đáo
by thuyna Thu Feb 26, 2015 2:56 pm

» Nhớ nhung (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Wed Feb 25, 2015 7:48 pm

» Nghe đời rụng rơi - Tp
by Tphạm Wed Feb 25, 2015 5:36 pm

» Phù hoa chẳng dứt..! - Tphạm
by Tphạm Wed Feb 25, 2015 8:38 am

» Thơ, tiền và đàn bà (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Feb 24, 2015 8:46 pm

» Mộng cũ tình xa - Tphạm
by Tphạm Mon Feb 23, 2015 11:11 am

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Mon Feb 23, 2015 9:28 am

» Chân trời xa lắc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Mon Feb 23, 2015 7:55 am

» không đề
by caupe Sun Feb 22, 2015 10:10 pm

» Dửng dưng (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Feb 22, 2015 8:17 pm

» Hoàng hôn nắng xế (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sun Feb 22, 2015 8:09 pm

» Hoài niệm xưa - Tp
by Tphạm Thu Feb 19, 2015 2:03 pm

» Chỉ là giấc mơ qua - Tphạm
by Tphạm Wed Feb 18, 2015 3:18 am

» Gởi sầu theo lá - Tp
by Tphạm Sat Feb 14, 2015 9:44 am

» Ai tiển ai đi (thơ ĐL dp)
by laocom Fri Feb 13, 2015 11:23 pm

» Thơ Gió Bụi
by Gió Bụi Fri Feb 13, 2015 5:50 am

» Chào mừng anh Phan Văn ( nhà thơ Đường Luật Hoa Cát )
by mayepgach Thu Feb 12, 2015 6:33 pm

» VÀO ĐÔNG
by mayepgach Thu Feb 12, 2015 6:32 pm

» Thơ Phong Trần
by phong trần Wed Feb 11, 2015 9:16 pm

» Phù du (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed Feb 11, 2015 7:41 pm

» Quán hát rong
by Người Hát Rong Tue Feb 10, 2015 4:11 pm

» Một trời xa lạ (thơ ĐL dp)
by dangphuong Tue Feb 10, 2015 12:27 am

» Nào có đáng gì (thơ ĐL dp)
by Vàng Anh Mon Feb 09, 2015 11:56 pm

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by mayepgach Mon Feb 09, 2015 1:36 pm

» Tự tử hay là bị sát hại? (Câu đố trinh thám)
by mayepgach Mon Feb 09, 2015 1:33 pm

» Đêm vắng (thơ ĐL dp)
by dangphuong Fri Feb 06, 2015 11:51 pm

» Hãy đến bên nhau - Tp
by Tphạm Wed Feb 04, 2015 6:56 pm

» Dấu nơi nao - Tp
by Tphạm Tue Feb 03, 2015 6:04 pm

» Cười ra nước mắt với những phát minh độc
by thuyna Tue Feb 03, 2015 11:22 am

» Chỉ mỗi ta - Tp
by Tphạm Mon Feb 02, 2015 3:56 pm

» Trong giọt hương xuân - Tp
by Tphạm Sun Feb 01, 2015 10:52 am

» Quỳnh Dao lạc lối - Tp
by Tphạm Sat Jan 31, 2015 5:54 pm

» Ngóng Xuân về phố cũ - Tp
by Tphạm Fri Jan 30, 2015 6:47 pm

» Hanh hao - Tp
by Tphạm Thu Jan 29, 2015 10:32 am

» Như giấc mơ qua - Tp
by Tphạm Wed Jan 28, 2015 7:16 pm

» TÂM SỰ CỦA MỘT NGƯỜI CON GÁI LẤY CHỒNG XA XỨ- Truyện ngắn CTBN
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:49 pm

» Họp mặt tất niên
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:48 pm

» "Ngón tay thối" nghĩa là gì?
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:46 pm

» ĐỪNG ĐỢI MỘT NGƯỜI SẺ KHÔNG VỀ BÊN EM ĐƯỢC NỮA
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:40 pm

» Toát mồ hôi hột
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:37 pm

» Một hay hai máy bay? (Câu đố)
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:32 pm

» Sài gòn và nỗi nhớ -Tp
by Tphạm Wed Jan 28, 2015 10:09 am

» Vọng xuân - Tp
by Tphạm Tue Jan 27, 2015 4:28 pm

» Vạc Sành gọi đêm - Tp
by Tphạm Tue Jan 27, 2015 7:21 am

» Đã hết một thời xa - Tp
by Tphạm Mon Jan 26, 2015 5:10 pm

» HOA SÚNG TRẮNG
by hongphuc Sun Jan 25, 2015 10:27 pm

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:28 am


Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by vuithoima on Wed Jul 21, 2010 10:35 am

Tuồng cải lương này có lẻ hơn nữa đời người của vuiem và khg biết xem bao nhiêu lần rồi ... vậy mà khi xem vẩn...rơi nước mắt.
Cám ơn PD...

vuithoima

Tổng số bài gửi: 580
Join date: 17/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:58 am

hehehe,cám ơn @vuithoima!
Xem clip cải lương này xong,PD cũng khóc vì Trần Minh và cười vì cái Khố Chuối :@:

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết