Latest topics
» Ngóng Xuân về phố cũ - Tp
by Tphạm Yesterday at 6:47 pm

» Hanh hao - Tp
by Tphạm Thu Jan 29, 2015 10:32 am

» Tranh_Thơ TiCa
by TiCa Thu Jan 29, 2015 9:55 am

» Thơ Gió Bụi
by Gió Bụi Thu Jan 29, 2015 7:50 am

» Như giấc mơ qua - Tp
by Tphạm Wed Jan 28, 2015 7:16 pm

» Thơ Phong Trần
by phong trần Wed Jan 28, 2015 5:00 pm

» TÂM SỰ CỦA MỘT NGƯỜI CON GÁI LẤY CHỒNG XA XỨ- Truyện ngắn CTBN
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:49 pm

» Họp mặt tất niên
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:48 pm

» "Ngón tay thối" nghĩa là gì?
by nhangui24h2 Wed Jan 28, 2015 4:46 pm

» ĐỪNG ĐỢI MỘT NGƯỜI SẺ KHÔNG VỀ BÊN EM ĐƯỢC NỮA
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:40 pm

» Toát mồ hôi hột
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:37 pm

» Tự tử hay là bị sát hại? (Câu đố trinh thám)
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:35 pm

» Một hay hai máy bay? (Câu đố)
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:32 pm

» Ai giết ông lão(câu đố trinh thám)
by nhangui24h1 Wed Jan 28, 2015 4:29 pm

» Sài gòn và nỗi nhớ -Tp
by Tphạm Wed Jan 28, 2015 10:09 am

» Vọng xuân - Tp
by Tphạm Tue Jan 27, 2015 4:28 pm

» Vạc Sành gọi đêm - Tp
by Tphạm Tue Jan 27, 2015 7:21 am

» Đã hết một thời xa - Tp
by Tphạm Mon Jan 26, 2015 5:10 pm

» HOA SÚNG TRẮNG
by hongphuc Sun Jan 25, 2015 10:27 pm

» CHIỀU
by hongphuc Sun Jan 25, 2015 10:26 pm

» Trang Thơ Tuyền Linh
by tuyenlinh47 Sun Jan 25, 2015 3:29 pm

» Chờ nắng xuân - Tp
by Tphạm Sun Jan 25, 2015 2:33 pm

» Trăng tìm ai!- Tp
by laocom Sat Jan 24, 2015 8:33 pm

» Giọt cà phê mệt mỏi (thơ dp)
by dangphuong Sat Jan 24, 2015 8:03 pm

» Cũng một thời - Tp
by Tphạm Sat Jan 24, 2015 6:26 pm

» Lá ... rồi cũng bay (thơ dp)
by dangphuong Sat Jan 24, 2015 6:43 am

» Bỏ lỡ cả mùa Xuân - Tp
by Tphạm Fri Jan 23, 2015 6:21 pm

» Thơ Hai Dòng.
by laocom Thu Jan 22, 2015 10:13 pm

» Có ai cùng thức trắng đêm nay...? (thơ ĐL dp)
by laocom Thu Jan 22, 2015 9:36 pm

» Lại được nghe tiếng chim hót (thơ dp)
by laocom Thu Jan 22, 2015 9:33 pm

» TẾT XA QUÊ
by lvduanbk Thu Jan 22, 2015 6:14 pm

» Mộng xuân - Tp
by Thanh Bình Thu Jan 22, 2015 9:53 am

» MỘT ĐỜI ĐÁNH MẤT - Thơ Xướng Họa THANH HUYỀN-SONG AN CHÂU
by songanchau Wed Jan 21, 2015 1:12 am

» LUYỆN TẬP
by Thanh Bình Tue Jan 20, 2015 8:05 pm

» Chơi vơi - Tp
by Tphạm Tue Jan 20, 2015 11:07 am

» Giọt nắng và bóng trăng (thơ ĐL dp)
by dangphuong Mon Jan 19, 2015 9:09 pm

» Tiếng ái ân - Tp
by Tphạm Mon Jan 19, 2015 5:00 pm

» Bờ bến hoang vu - Tp
by Tphạm Mon Jan 19, 2015 2:42 pm

» Chuyên máy tính tiền CASIO SE S300 chính hãng, khuyến mãi hấp dẫn
by thuyna Mon Jan 19, 2015 10:21 am

» Một trời trầm lắng (thơ dp)
by dangphuong Sun Jan 18, 2015 9:37 pm

» Nắng chiều - Tp
by Tphạm Sun Jan 18, 2015 7:45 am

» Ta lắng nghe ta - Tp
by Tphạm Sat Jan 17, 2015 11:40 pm

» Vì cớ chi...? (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sat Jan 17, 2015 8:56 pm

» Hương Xuân - Tp
by Tphạm Sat Jan 17, 2015 12:29 pm

» Thương về cố quận - Tp
by Tphạm Fri Jan 16, 2015 5:38 pm

» Nguyệt về vườn xưa - Tp
by Tphạm Thu Jan 15, 2015 6:30 pm

» Ngóng xuân- Tp
by Tphạm Wed Jan 14, 2015 6:44 pm

» Thoáng qua - Tp
by Tphạm Tue Jan 13, 2015 5:00 pm

» Màn cầu hôn độc đáo
by thuyna Mon Jan 12, 2015 11:04 am

» Thơ cho Người...
by Tú_Yên Mon Jan 12, 2015 10:37 am

» Nắng sầu trên môi mắt - Tp
by Tphạm Sat Jan 10, 2015 5:08 pm

» Mùa Đông quạnh quẽ - Tp
by Tphạm Fri Jan 09, 2015 4:16 pm

» Hoài niệm giữa khuya - Tp
by Tphạm Thu Jan 08, 2015 5:23 pm

» Còn nhớ Thu xưa - Tp
by Tphạm Wed Jan 07, 2015 4:18 pm

» Đến thuở nào ngơi - Tp
by Tphạm Tue Jan 06, 2015 3:01 pm

» Góc Đời _Thơ
by TiCa Tue Jan 06, 2015 9:52 am

» Vẫn đợi mùa xưa - Tp
by Tphạm Mon Jan 05, 2015 5:03 pm

» Phai tàn- Tp
by Tphạm Sun Jan 04, 2015 12:28 pm

» Mỏi mòn - Tp
by Tphạm Sat Jan 03, 2015 5:27 pm

» CÀ PHÊ SÁNG (Thơ Huyền Minh)
by Huyền Minh Sat Jan 03, 2015 3:49 am

» Ở chốn xa xăm -Tp
by Tphạm Fri Jan 02, 2015 6:02 pm

» Mùa Thu nay đâu? - Tp
by Tphạm Thu Jan 01, 2015 11:48 pm

» Khát khao - Tp
by Tphạm Wed Dec 31, 2014 5:51 pm

» Gởi lại em phố cũ - Tp
by Tphạm Tue Dec 30, 2014 5:54 pm

» Còn lại nỗi nhớ !- Tp
by Tphạm Mon Dec 29, 2014 11:44 pm

» Một mình với trăng sao - Tp
by Tphạm Sun Dec 28, 2014 5:23 pm

» Sẻ nửa vầng trăng Tp
by Tphạm Sat Dec 27, 2014 6:07 pm

» Tim còn ở lại - Tp
by Tphạm Fri Dec 26, 2014 6:25 pm

» Đêm An Lành
by lethi Thu Dec 25, 2014 9:46 pm

» Dang dở - Tp
by Tphạm Thu Dec 25, 2014 7:31 pm

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:28 am


Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by vuithoima on Wed Jul 21, 2010 10:35 am

Tuồng cải lương này có lẻ hơn nữa đời người của vuiem và khg biết xem bao nhiêu lần rồi ... vậy mà khi xem vẩn...rơi nước mắt.
Cám ơn PD...

vuithoima

Tổng số bài gửi: 577
Join date: 17/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Trần Minh Khố Chuối(cải lương)

Bài gửi by Khách vi on Wed Jul 21, 2010 10:58 am

hehehe,cám ơn @vuithoima!
Xem clip cải lương này xong,PD cũng khóc vì Trần Minh và cười vì cái Khố Chuối :@:

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết