Latest topics
» Thượng đế? Có hay không? (tản mạn dp)
by dangphuong Today at 9:30

» Như ánh tà dương (thơ ĐL dp)
by dangphuong Sat 23 May 2020 - 20:33

» Duyên Số Gặp Ma
by bounthanh sirimoungkhoune Wed 20 May 2020 - 3:23

» Ca dao
by bounthanh sirimoungkhoune Mon 18 May 2020 - 23:12

» Vào miền YOGA 2/ CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 17 May 2020 - 9:27

» Bóng đè (bài viết của dp)
by dangphuong Thu 14 May 2020 - 9:05

» NGÀY LỄ MẸ+MẸ ƠI !
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 9 May 2020 - 1:30

» THỜI GIAN!
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 7 May 2020 - 9:31

» Rồi cũng sẽ qua (thơ ĐL dp)
by caphexua Tue 5 May 2020 - 5:12

» Màu xanh và bóng tối (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 3 May 2020 - 17:41

» Hơn 3000 bài thơ tình Phạm Bá Chiểu
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 3 May 2020 - 17:24

» THƠ ĐỜI PHẠM BÁ CHIỂU
by phambachieu Fri 1 May 2020 - 7:55

» 30th4= Trích những giòng thơ NHỚ THÀNH PHỐ QUÊ HƯƠNG
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 30 Apr 2020 - 22:21

» Truyện thơ cổ tích
by bounthanh sirimoungkhoune Wed 29 Apr 2020 - 12:19

» CON VIẾT TÊN NGÀI JESUS
by hongphuc Sun 26 Apr 2020 - 22:06

» BÔNG HỒNG TẶNG EM
by hongphuc Sun 26 Apr 2020 - 22:04

» Khúc Nhớ
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri 24 Apr 2020 - 22:28

» Sống chung với lũ (bài viết của dp)
by dangphuong Mon 13 Apr 2020 - 9:46

» Vòng Nhật Nguyệt/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue 7 Apr 2020 - 23:07

» Ngàn năm đầy đọa (tản mạn dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue 7 Apr 2020 - 23:03

» Dich cúm Tàu lây lan (bài viết của dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 5 Apr 2020 - 9:55

» Vũ khúc thời gian
by Hoàng Liên Sơn Wed 1 Apr 2020 - 9:16

» Virus - Covid - 19
by bounthanh sirimoungkhoune Tue 31 Mar 2020 - 0:13

» Đi lánh bệnh hay lánh nạn? (bài viết của dp)
by dangphuong Thu 26 Mar 2020 - 9:28

» Nguồn dịch Vũ Hán (bài viết của dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 25 Mar 2020 - 17:09

» Nỗi sĩ nhục... (bài viết của dp)
by dangphuong Tue 24 Mar 2020 - 9:48

» CHINESE VIRUS (bài viết của dp)
by dangphuong Tue 24 Mar 2020 - 9:09

» PHẬN NGƯỜI MỎNG DÒN
by hongphuc Mon 23 Mar 2020 - 22:55

» THƯƠNG NHAU HÃY TẠM XA NHAU
by hongphuc Mon 23 Mar 2020 - 22:52

» Nên chữi hay nên cám ơn Tàu? (bài viết của dp)
by quoctuan Mon 16 Mar 2020 - 22:54

» Nhiễm bệnh Vũ Hán (bài viết của dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 14 Mar 2020 - 18:00

» Chuyện cách ly...(bài viết của dp)
by quoctuan Fri 13 Mar 2020 - 22:56

» Chuyện kỳ kỳ... (bài viết dp)
by dangphuong Mon 9 Mar 2020 - 15:29

» Bà chị quê /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Sun 8 Mar 2020 - 8:53

» Con bệnh Vũ Hán (bài viết của dp)
by dangphuong Thu 5 Mar 2020 - 11:24

» Nếu biết...Mùa Xuân
by Tú_Yên Wed 4 Mar 2020 - 0:17

» Thương_Thơ Tú_Yên phổ nhạc
by Tú_Yên Wed 4 Mar 2020 - 0:08

» Nếu mai thượng thọ/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon 2 Mar 2020 - 19:16

» Tội đồ (tản mạn dp)
by dangphuong Thu 27 Feb 2020 - 11:02

» Không đề ...
by PC/IS Wed 19 Feb 2020 - 23:52

» Sửa sai
by ChinhNguyen/H.N.T. Tue 18 Feb 2020 - 6:41

» Những nghi vấn quanh Vũ Hán
by dangphuong Mon 17 Feb 2020 - 12:28

» Goc tho rieng=hoingo<>CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon 17 Feb 2020 - 12:03

» Tìm Đâu /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon 17 Feb 2020 - 11:58

» Nói đi...- Tình thơ!
by TC Nguyễn Sat 15 Feb 2020 - 5:23

» Virus Vũ Hán
by quoctuan Sat 15 Feb 2020 - 0:41

» Happy Valentine /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 12 Feb 2020 - 9:52

» Chiếc bóng mờ (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 1 Feb 2020 - 19:42

» Ngày tháng cũng phân vân (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Thu 30 Jan 2020 - 7:25

» Màu xanh biêng biếc (thơ ĐL dp)
by dangphuong Wed 29 Jan 2020 - 10:44

» Ngày tháng qua nhanh (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 22 Jan 2020 - 12:53

» GÁNH ĐƯỜNG THÙNG "KÍNH MỜI"
by vancali96 Mon 20 Jan 2020 - 9:15

» Có hai mùa Xuân/CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon 20 Jan 2020 - 8:56

» BÃI BIỂN CỬA LÒ
by ChinhNguyen/H.N.T. Mon 20 Jan 2020 - 8:48

» Tình khúc- Nguyễn Văn Thơ
by tuyenlinh47 Fri 17 Jan 2020 - 23:00

» KHAI BÚT ĐẦU XUÂN
by dangphuong Fri 17 Jan 2020 - 10:06

» Thăm vườn hoa
by dangphuong Sun 5 Jan 2020 - 16:14

» bài thơ vớ vẩn
by dangphuong Tue 31 Dec 2019 - 9:51

» Trang thơ Tú_Yên (P2)
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:51

» Giảm Stress bằng thơ
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:49

» Lục Bát thì thầm
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:47

» Mai vàng nhà Tôi
by Tú_Yên Sun 22 Dec 2019 - 23:44

» Giáng-sinh buồn/ChinhNguyen/H.N.T.
by ChinhNguyen/H.N.T. Sat 21 Dec 2019 - 22:58

» Về Trong Nỗi Nhớ
by lethi Mon 9 Dec 2019 - 3:32

» Khoảng Cách /CN-HNT
by ChinhNguyen/H.N.T. Fri 6 Dec 2019 - 6:03

» Lá rụng và đoá Vô-ưu/CN-HNT
by dangphuong Sat 23 Nov 2019 - 10:34

» NỖI LÒNG MẸ CHA !
by hongphuc Thu 21 Nov 2019 - 4:49

» CHIỀU RƠI
by hongphuc Thu 21 Nov 2019 - 4:47

» Dòng sông đóng băng (thơ 4 câu dp)
by dangphuong Mon 18 Nov 2019 - 8:05

» Hương thu (thơ ĐL dp)
by ChinhNguyen/H.N.T. Wed 6 Nov 2019 - 18:30

GÓC KHUẤT

Go down

GÓC KHUẤT Empty GÓC KHUẤT

Bài gửi by nampqd59 on Mon 26 Nov 2012 - 1:49

Góc khuất đời em, anh không thể biết.
Chỉ thấy em ngẩn ngơ, tiễn biệt lá vàng.
Chiều cuối hạ, thu tần ngần lối vắng.
Mặt hồ trong, mây trắng nhẹ soi hình.

Góc khuất đời em, góc tình hay đa cảm.
Mà nắng của anh, chẳng dám chiếu vào.
Đành lặng ngắm chất sầu em huyền ảo.
Chảy vào tim anh : Giông tố ! Bão lòng em !

TG : Đoàn Nam
--------@--------

nampqd59

Tổng số bài gửi : 66
Join date : 16/11/2012

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết